Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

จบ Season นี้จะเป็นอย่างไร? คาดหวังยังไงเมื่อจบ Season นี้

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

จบ Season นี้จะเป็นอย่างไร? คาดหวังยังไงเมื่อจบ Season นี้

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พฤหัสฯ. ก.พ. 04, 2016 13:43

คหสต. ผมนะครับ ให้ไปเล่น UCL ใน Season หน้า และได้น้ามู มาแทน ป๋าเกา แค่นี้ก็พอใจแล้วครับ
แล้วพวกคุณคาดหวังกันยังไงบ้างครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: จบ Season นี้จะเป็นอย่างไร? คาดหวังยังไงเมื่อจบ Season น

โพสต์โดย UpToGru » พฤหัสฯ. ก.พ. 04, 2016 21:11

หวังว่า อะไรๆ มันจะดีกว่า ปัจจุบัน ในทุกๆด้าน ครับ
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

Re: จบ Season นี้จะเป็นอย่างไร? คาดหวังยังไงเมื่อจบ Season น

โพสต์โดย O[a]si[s] » ศุกร์ ก.พ. 05, 2016 14:38

ลุ้นกันนัดต่อนัดจิงๆ จบฤดูกานติดท็อปสี่ ได้สักแชมป์ก้อโอเคแล้วคับ.
O[a]si[s]

โพสต์โดย Trapong » ศุกร์ ก.พ. 05, 2016 17:18

พรีเมียร์ อย่างน้อยต้องติดอันดับ 3 เพื่อจะไปเล่น UCL ฤดูกาลหน้าอย่างอัติโนมัติ

FA CUP อย่างน้อยต้องได้ชิง แต่ควรเป็นแชมป์ ได้แล้ว

ยูโรป้า รอบรอง ได้ชิงถือว่ากำไร ได้แชมป์เกินไปมั้ง
Trapong

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ