Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

วาระสุดท้ายของ ฟานกัล

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

Re: วาระสุดท้ายของ ฟานกัล

โพสต์โดย zekoza » จันทร์ เม.ย. 11, 2016 10:08

นัดหน้า เชียร์ เวสแฮม ครับ
คือทีมก็รักอ่ะนะครับ แต่ถ้ามันได้แชมป์ FA แล้วทำให้ปีหน้ามันมีข้ออ้างอยู่ต่อ
อันนี้ผมรับไม่ได้ครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
zekoza
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

Re: วาระสุดท้ายของ ฟานกัล

โพสต์โดย oneday » จันทร์ เม.ย. 11, 2016 10:27

zekoza เขียน:นัดหน้า เชียร์ เวสแฮม ครับ
คือทีมก็รักอ่ะนะครับ แต่ถ้ามันได้แชมป์ FA แล้วทำให้ปีหน้ามันมีข้ออ้างอยู่ต่อ
อันนี้ผมรับไม่ได้ครับ

ถึงแม้จะไม่อยากให้ LVG อยู่คุมทีมแล้ว..

แต่แชมป์ FA Cup ปีนี้ ส่วนตัวผมยังอยากให้ทีมได้ เพราะไม่อยากได้มานานแล้ว..

ลุ้นอีกแค่ 3 นัด ทีมที่เป็นคู่แข่งก็ไม่ได้ห่างชั้นกันมาก...
ภาพประจำตัวสมาชิก
oneday
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ