Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ลุค ชอว์

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ลุค ชอว์

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » อังคาร พ.ค. 10, 2016 12:50

ลุค ชอว์ จะฟิตทันเกมที่เหลือไหมครับ
ถ้าฟิตทัน จะได้ไป Euro 2016 ไหมครับ

รบกวนขอข้อมูล และความคิดเห็นด้วยครับ

คหสต ของผม ผมอยากให้ฟิตเร็ว และ ติด Euro ครั้งนี้ครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ลุค ชอว์

โพสต์โดย SUCK IT AND SEE » อังคาร พ.ค. 10, 2016 13:20

ไม่ทันเล่นเกมส์ที่เหลือแน่และผมคิดว่าฟาลกัลแกไม่เร่งใช้งาน ไม่ใช่สไตล์แก
ส่วนยูโรผมว่าปู่แกไม่เอาติดไปหรอก เพราะยังมีตัวที่ฟอร์มดีมาทั้งฤดูกาลอย่างแดนนี่ โรส,เครสเวลส์,เบอร์ทราน แล้วก็เลย์ตัน เบนส์ อีกคนนึงที่เป็นขาประจำก็หายเจ็บกลับมาแล้ว
จริงๆชอว์เพิ่งหายกลับมาผมว่าค่อยๆเรียกความฟิตช่วงปรีซีซั่นกับแมนยูไปดีกว่า เด๋วไปเล่นยูโรแล้วฟอร์มไม่เข้าที่จะเสียความมั่นใจไปเปล่าๆ
SUCK IT AND SEE

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » อังคาร พ.ค. 10, 2016 16:32

SUCK IT AND SEE เขียน:ไม่ทันเล่นเกมส์ที่เหลือแน่และผมคิดว่าฟาลกัลแกไม่เร่งใช้งาน ไม่ใช่สไตล์แก
ส่วนยูโรผมว่าปู่แกไม่เอาติดไปหรอก เพราะยังมีตัวที่ฟอร์มดีมาทั้งฤดูกาลอย่างแดนนี่ โรส,เครสเวลส์,เบอร์ทราน แล้วก็เลย์ตัน เบนส์ อีกคนนึงที่เป็นขาประจำก็หายเจ็บกลับมาแล้ว
จริงๆชอว์เพิ่งหายกลับมาผมว่าค่อยๆเรียกความฟิตช่วงปรีซีซั่นกับแมนยูไปดีกว่า เด๋วไปเล่นยูโรแล้วฟอร์มไม่เข้าที่จะเสียความมั่นใจไปเปล่าๆ

ชอว์ เจ็บยาวๆ ทำให้อย่างน้อยๆมี 2 คน ได้แจ้งเกิดคือ บอสวิค-แจ็คสัน และ ฟูซุ-เมนซ่า
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ตั้ม_สิบล้อ

โพสต์โดย UpToGru » อังคาร พ.ค. 10, 2016 17:54

อย่าเอาลงเล่น เลยครับ

เพิ่งหายเจ็บ รอให้ ดีกว่านี้จะดีกว่า

รอวันใช้งาน ฤดูกาล ใหม่เลย

ส่วน ยูโร ก็ไม่น่าเอาไปนะ เพราะเหตุผล เหมือนข้างต้น
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ