Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ลามะ พัวพันเรื่องค้ากาม จริงเหรอครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ลามะ พัวพันเรื่องค้ากาม จริงเหรอครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » จันทร์ มิ.ย. 13, 2016 10:05

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ
กลัวลามะจะหมดอนาคต น่ะครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ลามะ พัวพันเรื่องค้ากาม จริงเหรอครับ

โพสต์โดย patter » ศุกร์ มิ.ย. 17, 2016 04:23

เรื่องตั้งแต่ปี 2012 เลยนะครับ มีรูปถ่ายอยู่ในวงด้วย แต่เหมือนว่าอาจไม่ได้เป็นคนเกี่ยวข้องโดยตรง
รอความแน่ชัดต่อไปครับ
บรมกุนซือชาวสก็อต & ปีกพ่อมดชาวเวลส์ อัศวินคู่ใจ
รูปภาพ
patter

Re: ลามะ พัวพันเรื่องค้ากาม จริงเหรอครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » ศุกร์ มิ.ย. 17, 2016 09:57

เรื่องพวกนี้ คนเก่งๆหมดอนาคตกันไปเยอะแล้ว พวกฝรั่งเขาถือว่าเรื่องพวกนี้ร้ายแรงจริงๆ
ไม่อยากให้ลามะโดนหางเลขไปด้วย
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ตั้ม_สิบล้อ

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ