Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อยากได้โปรแกรมพรีเมียร์ลีกปีนี้แบบ excel อ่าครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

อยากได้โปรแกรมพรีเมียร์ลีกปีนี้แบบ excel อ่าครับ

โพสต์โดย pigpotsps10 » จันทร์ ส.ค. 08, 2016 12:21

ไม่ทราบว่ามีใครพอมีไหมครับ

มีโหลดเก็บไว้ทุกปี

จะได้เอามาคำนวณอันดับคะแนน แล้วก็รุ้แมตแข่งล่วงหน้าอา่ครับ

แบบ excel คำนวณมาให้อ่าครับ

ใครมีรบกวนแบ่งปันให้หน่อยนะครับ

like!
pigpotsps10
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

Re: อยากได้โปรแกรมพรีเมียร์ลีกปีนี้แบบ excel อ่าครับ

โพสต์โดย iovoi » อังคาร ส.ค. 09, 2016 20:53

คงต้องรอเปิดฤดูกาลไปได้สักพัก เสิร์จในกูเกิ้ลน่าจะเจอ ทุกปีผมก็ได้ประมาณนี้
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
iovoi
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ