Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

จะมีการซื้อขาย เพิ่มเติมอีกไหมครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

จะมีการซื้อขาย เพิ่มเติมอีกไหมครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » ศุกร์ ส.ค. 19, 2016 12:54

ตลาดใกล้ปิดแล้ว จะมีการซื้อขาย เพิ่มเติมอีกไหมครับ
ช่วง 1-2 วันนี้ เห็นข่าว เกี่ยวกับ ซื้อ-ขาย เงียบๆไป

ถ้าจะมีซื้อเพิ่ม กับ ขายออก จะมีใครบ้างครับ ขอความคิดเห็นด้วยครับ

คหสต ของผม ผมว่า คงไม่ซื้อตัวหลักๆเพิ่มแล้วล่ะครับ มีแต่จะระบายออก เช่น ไอ้หนุ่ม บาสตี้ ... ครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: จะมีการซื้อขาย เพิ่มเติมอีกไหมครับ

โพสต์โดย patter » ศุกร์ ส.ค. 19, 2016 12:59

ผมว่าคงไม่มีแล้วมั้งครับ ตอนนี้แค่นักเตะที่มี ก็ยังสับเปลี่ยนหมุนเวียนกันไม่หมดเลย โดยเฉพาะกองกลางกับกองหน้า
แต่ขายออกนี่มีแน่
บรมกุนซือชาวสก็อต & ปีกพ่อมดชาวเวลส์ อัศวินคู่ใจ
รูปภาพ
patter

Re: จะมีการซื้อขาย เพิ่มเติมอีกไหมครับ

โพสต์โดย akillis » จันทร์ ส.ค. 22, 2016 15:03

ดูแล้วคนที่น่าจะย้ายมามากที่สุดน่าจะเป็น ฟอนเต้ ครับ เพราะแนวรับตอนนี้ยังไม่แกร่งพอ ที่พึ่งได้ก็มีไบยี่คนเดียว บลินด์ยังไม่แข็งเท่าไหร่ สมอลลิ่งก็ต้องเรียกฟิตอีกสักพัก แต่ถ้านักบุญไม่ปล่อย ก็คงไม่เป็นไรเพราะยังมีดาวรุ่งอย่างโฟซูเมนซ่ารอแจ้งเกิดเสมอ
รับออกแบบอาร์ตเวิร์ค/ หนังสือการ์ตูน/ Animation2D
email : un_akillis@hotmail.com
รูปภาพ
akillis
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย suntad » พฤหัสฯ. ส.ค. 25, 2016 15:03

มูรินโญ่เห็นหมดแล้ว หน้ากับกลางเต็มหมดแล้ว ที่เหลือก็น่าจะแค่ DC ประสบการณ์สูง ซึ่งถ้าได้ปล่อย Rojo, Jones ออกไปคงได้เห็นแน่ๆ
suntad
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

twitter: https://twitter.com/suntad

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ