Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เจ้าพ่อนัดเปิดตัว!!

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

เจ้าพ่อนัดเปิดตัว!!

โพสต์โดย gigamemolial » พุธ ก.ย. 07, 2016 05:36

ไอ้หนูแรช ซัดแฮททริก นัดประเดิมสนามกับ ทีมอังกฤษ ชุด u21 เปิดตัวอย่างโหดเลยทุกรายการที่ลง 555+
เรียนรู้จัก สลาตัน ให้เยอะๆ อย่าเจ็บ อย่าไข้ อย่าเสียคนไปซะก่อนน้าไอ้หนู เอ็งนี่ว่าที่ตำนานเลยนะเนี่ย ยิ่งดูยิ่งโหด onion3 onion3
รูปภาพ
เคล็ดลับหน้าใส มีเลิฟคอลลาเจน
ภาพประจำตัวสมาชิก
gigamemolial
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

facebook: meshielvinglodnamnak
twitter: collagenmelove

Re: เจ้าพ่อนัดเปิดตัว!!

โพสต์โดย hero2 » พุธ ก.ย. 07, 2016 19:00

คือใครจะคิดยังไง ผมไม่รู้นะครับ แต่สิ่งที่อยากให้เป็น คือ แนวรุกขอเป็น ซ้ายน้องหมาก หน้าเป้าซาลาตัน ขวาแรดฟอร์ด ส่วนหน้าต่ำก็เปลี่ยนๆ กันเล่น รูน มาต้า มาติยาน เพราะผมมองว่า มาต้าไม่เหมาะเล่นริมเส้นคือช้ามาก สวนกลับเราไม่น่ากลัว ... ส่วนคนอื่นๆก็เปลี่ยนกันลงมาเล่น ...
hero2
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: เจ้าพ่อนัดเปิดตัว!!

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พฤหัสฯ. ก.ย. 08, 2016 14:00

ฝีมือป๋าเกา ครับ ที่มองเห็นความเทพ และดันเจ้าซาไก ขึ้นมา
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ตั้ม_สิบล้อ

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ