Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

บังเอิญไปเจอนักเตะดาวรุ่งไทย ที่เล่นลีกสูงสุดของสวีเดมมาครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

บังเอิญไปเจอนักเตะดาวรุ่งไทย ที่เล่นลีกสูงสุดของสวีเดมมาครับ

โพสต์โดย ThewMetal » อังคาร ก.ย. 13, 2016 22:37

แต่ผมโพสต์ในPantip ไม่ได้แล้ว

ชื่อ Don Thongsomboon ครับ ผมเล่นFMถึงปี2022 ทีมชาติไทยเรียกเด็กคนนี้มาติดด้วยครับ ผมดูค่าพลังแล้วเยอะกว่าทริสตองโดอีกครับ

ประวัติคร่าวๆ เกิด 20/09/1996 สูง 178cm ตำแหน่ง แบ็คขวา สโมสร BK Hacken ใน Sweden Premier Division แต่น่าจะเล่นในทีมเยาวชนอยู่ครับ

มีคลิปในยูทูปด้วยครับ หน่วยก้านใช้ได้เลย

https://www.youtube.com/watch?v=-l4KeOBpXtA
ภาพประจำตัวสมาชิก
ThewMetal
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: บังเอิญไปเจอนักเตะดาวรุ่งไทย ที่เล่นลีกสูงสุดของสวีเดมมา

โพสต์โดย patter » ศุกร์ ก.ย. 16, 2016 00:26

ดูตัวหนาใช้ได้เลยครับ
บรมกุนซือชาวสก็อต & ปีกพ่อมดชาวเวลส์ อัศวินคู่ใจ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
patter
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ