Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ฟอร์มอย่างนี้ ยาวๆป ยาวไป...

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ฟอร์มอย่างนี้ ยาวๆป ยาวไป...

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พุธ ม.ค. 04, 2017 16:30

ชนะต่อเนื่องให้ได้แบบนี้ไปเรื่อยๆเลยครับ like!
และขุมกำลังทีมเรา ณ. ตอนนี้ ก็พีคกันสุดๆ ตัวสำรองสามารถทดแทนกันได้แทบทุกตำแหน่ง onion4
ที่ผมอยากให้ Fix ตำแหน่งตัวจริงเอาไว้เลย ก็คือ ลามะ พี่น้อย พี่ต้า MK และ พี่ตั้น ครับ ส่วนตำแหน่งอื่นๆก็แล้วแต่สถานการณ์ครับ onion3
Week หน้าเป็นคิว FA Cup ผมว่าน้ามูจะพักตัวหลักๆหลายๆคน หลังจาก FA Cup ก็จะเป็นคิวเชือดหงส์แดงแล้วน่ะครับ onion2

Happy new year และ สวัสดีปีใหม่ครับ
ก้มหน้าก้มตา เชียร์กันต่อไปครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ฟอร์มอย่างนี้ ยาวๆป ยาวไป...

โพสต์โดย oneday » พฤหัสฯ. ม.ค. 05, 2017 09:55

ดูมาหลายนัดแล้ว จังหวะเข้าทำประตู เยอะมากในแต่ละนัด

ทิศทางหรือทรงบอลของทีมเน้นเกมส์บุก ไม่เน้นรับ เหมือนสไตล์เฮียมู คนเดิม..

แบบนี้ดูสนุกครับ..

ป็อกบา ดูเล่นแข็งแกร่ง แม้บางครั้งดูฝืนจังหวะไปบ้าง

แต่รวม ๆ แล้วดูมีพัฒนามากขึ้นกว่าตอนมาใหม่

ลุ้นกันยาว ๆ สำหรับ TOP 4
ภาพประจำตัวสมาชิก
oneday
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ