Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เหลือ EPL 4 นัด กับ Europa 2+1 (ถ้าได้เข้าชิง)

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

เหลือ EPL 4 นัด กับ Europa 2+1 (ถ้าได้เข้าชิง)

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พุธ พ.ค. 03, 2017 14:00

ณ. นาที่นี้ เหลือ EPL 4 นัด กับ Europa 2+1 (ถ้าได้เข้าชิง)
ถ้าต้องการไป UCL ทางไหนดีที่สุดครับ ขอความคิดเห็นด้วยครับ

คหสต. ผมว่าน่าจะเป็นการได้แชมป์ Europa นะครับ เพราะถ้าเน้นผลดีๆ เหมือนรอบที่ผ่านมา ผมว่าเข้าชิงแน่ แต่นัดชิงเนี่ยก็แล้วแต่ แทร็กติด รวมถึงการกลับมาของตัวที่เจ็บน่ะครับ like!
ส่วน EPL 4 นัดที่เหลือ ผมว่ายากกว่านะครับ เพราะไปเยือนทั้ง ปืน ไก่ นักบุญ แต่อยากให้รักษาซิง (การไม่แพ้ในลีก)ไว้ให้นานที่สุดครับ like!
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: เหลือ EPL 4 นัด กับ Europa 2+1 (ถ้าได้เข้าชิง)

โพสต์โดย oneday » พุธ พ.ค. 03, 2017 16:02

ถ้าสถานการณ์นะตอนนี้ ตัวเจ็บเยอะขนาดนี้...ก็คงเลือกแชมป์ยูโรป้า หล่ะครับ..(ยังไม่เคยได้ด้วย)

แต่จริง ๆ แล้ว ถ้าไม่ทำแต้มหล่นหายแบบน่าเขกกระบาล ที่่หนักไปทางเสมอเวลาเจอทีมเล็ก ทั้งที่เล่นในบ้าน

อันดับ 4 ก็คงไม่ต้องมาลุ้นกันขนาดนี้..
oneday
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: เหลือ EPL 4 นัด กับ Europa 2+1 (ถ้าได้เข้าชิง)

โพสต์โดย UpToGru » พุธ พ.ค. 03, 2017 18:38

ดู ผล จากนัด ยูโรป้า นัดแรกก่อนครับ
ผมว่าน่าจะพอรู้ทิศทาง

ตอนนี้ นักเตะ ตัวหลักๆ เจ็บกันระนาว ถึงจะแบ่งมาเน้น ยูโรป้า ก็เถอะ

นักเตะที่มี ก้เหลือใช้งานตามตำแหน่งไม่กี่คนเอง
ถ้าหายเจ็บฟิตกลับมา ก็คงดี

น่าปวดหัวครับ
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ