Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อย่างนี้ก็รู้แล้วล่ะว่าจะไป UCL ทางไหน

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

อย่างนี้ก็รู้แล้วล่ะว่าจะไป UCL ทางไหน

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » จันทร์ พ.ค. 08, 2017 14:08

เมื่อคืน หลังจากโดนปืนโตตบ 2-0 เสียความซิง ก็ทำให้รู้แล้วล่ะครับว่าจะต้อง Focus ไปที่ แชมป์ Europa เท่านั้น
แต่!!! อย่าเพิ่งชะล่าใจครับ ถ้าทีมเราผ่านเข้าไปชิงได้ โดยน่าจะชิงกับ Ajax ซึ่งต้องบอกตรงๆเลยว่ายากที่จะเอาชนะครับ เพราะทีมที่ผ่านเข้าชิง ยังไงก็เก่งทุกทีมครับ ไม่งั้นจะผ่านมาถึงรอบชิงได้เหรอ???

แต่ก่อนที่จะเข้าชิง (โลกสวยนิดนึง) ต้องผ่านเซลต้านัด Replay ในบ้านให้ได้ก่อนครับ ถ้าเกิดฟ้าถล่ม ดินทลายที่ Old Trafford ขึ้นมาก็ตัวใครตัวมันครับ...
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: อย่างนี้ก็รู้แล้วล่ะว่าจะไป UCL ทางไหน

โพสต์โดย oneday » อังคาร พ.ค. 09, 2017 11:17

เฮียมู เน้นเต็ม ๆ สำหรับถ้วยนี้..

อย่างน้อยตัวที่เจ็บก็เริ่มกลับมาบ้างแล้ว
oneday
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: อย่างนี้ก็รู้แล้วล่ะว่าจะไป UCL ทางไหน

โพสต์โดย UpToGru » อังคาร พ.ค. 09, 2017 11:29

พฤหัสนี้ คือคำตอบ
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

โพสต์โดย oneday » อังคาร พ.ค. 09, 2017 15:48

อีกอย่าง แต่ก่อนจะมั่นใจทีมอยู่ประมาณ 70% ว่าจะชนะ

แต่เดี๋ยวนี้ไม่รู้เป็นไร..เหลือ 50% หล่ะ ออกได้หมดทุกหน้า แพ้ ชนะ เสมอ..5555

แต่อย่างน้อย พฤหัสนี้ เล่นในบ้านทั้งที ก็หวังว่าคงไม่ทำให้แฟนผีผิดหวัง onion3

GO to Stockhlom onion7
oneday
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย sokkimlay » อังคาร ก.ค. 04, 2017 15:52

เมื่อคืน หลังจากโดนปืนโตตบ 2-0 เสียความซิง ก็ทำให้รู้แล้วล่ะครับว่าจะต้อง Focus ไปที่ แชมป์ Europa เท่านั้น แต่!!! อย่าเพิ่งชะล่าใจครับ
goldenslot
*
sokkimlay
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ