Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อยากเจอ UEFA Super Cup กับทีมไหนครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

อยากเจอ UEFA Super Cup กับทีมไหนครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » อังคาร พ.ค. 30, 2017 17:13

ตามหัวข้อเลยครับ

ผมอยากเจอ ยูเว่ครับ เพราะทีมนี้ หน้าคม หลังแน่น พวกซุปตา ไม่ดังเหมือนทีมมาดริตครับ ผมเชียร์ยูเว่ตั้งแต่นัดที่ชนะบาร์ซ่าแล้วครับ like!

ผมขอความติดเห็นด้วยครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: อยากเจอ UEFA Super Cup กับทีมไหนครับ

โพสต์โดย UpToGru » พุธ พ.ค. 31, 2017 18:37

ใครก็ได้ครับ ไม่ใช่ว่า จะกร่าง อะไรนะ

แต่ ทั้ง 2 ทีม มีดีพอๆกัน55
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

Re: อยากเจอ UEFA Super Cup กับทีมไหนครับ

โพสต์โดย iovoi » พฤหัสฯ. มิ.ย. 01, 2017 02:43

มาดริดครับ หลังยูเว่เหนียวเกินกลัวเกมส์ออกมาไม่สนุก จะกลายเป็นบอลเน้นรับทั้งคู่เจอมาดริดจะได้แลกกันมันส์ๆ
(แต่เชียร์ยูเวนตุสนัดชิง ชอบส่วนตัว) onion2
รูปภาพ
iovoi

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ