Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ข่าว!! โมราต้าจะมาเซลซี80ล้านยูโร!! ท่านเสียดายกันไหม?

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

ข่าว!! โมราต้าจะมาเซลซี80ล้านยูโร!! ท่านเสียดายกันไหม?

โพสต์โดย godmanbit » พฤหัสฯ. ก.ค. 20, 2017 12:03

ข่าว!! โมราต้าจะมาเซลซี80ล้านยูโร!! ท่านเสียดายกันไหม? และทีมเราซื้อ โลกากู 75ล้านยูโร ต่างกันแค่5ล้านยูโรเอง ท่านคิดว่า ใครจะทำผลงานได้ดีกว่า เห็นเฮียมู ชอบโมราต้ามากกว่า..จะแอบเสียดายไหมน่ะ onion11 (ผมว่าเราต้องซื้อกลางเพิ่มอีกคนนะครับ)
ภาพประจำตัวสมาชิก
godmanbit
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ข่าว!! โมราต้าจะมาเซลซี80ล้านยูโร!! ท่านเสียดายกันไหม?

โพสต์โดย oneday » ศุกร์ ก.ค. 21, 2017 17:11

ลูลากู ตัวใหญ่ ดูถึกๆ กว่า เฮียแกชอบนะ ผมว่า..(3 นัด ยิงไป 2 แล้วด้วย)

ส่วนโมราต้า ที่ไม่ได้มาแมนยู ลึก ๆ คงมีเรื่องต้องตกลงเกี่ยวกับ เด เค อา ด้วยแน่ ๆ (ผี เลยไม่ได้มา)
oneday
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ข่าว!! โมราต้าจะมาเซลซี80ล้านยูโร!! ท่านเสียดายกันไหม?

โพสต์โดย godmanbit » ศุกร์ ก.ค. 21, 2017 18:45

นัดที่สาม รอม ยิงมุมแคบคมมากครับ และยิงชนคานอีกลูกเสียดาย เข้าจะสวยมาก ผมลองดูคลิปโมราต้า มักจะฉีกออกหน้าซ้ายแล้วไม่ค่อยจะยิงซ้ายเลยครับ จะล๊อกมาขวาเกือบทุกครั้ง ยังไงตอนนี้ ไม่รู้สึกเสียดายเลยครับ ถึงเขาจะมาหอยแล้วยิงระเบิด ดวงเขาไม่เป็นนักเตะผี วาสนาไม่ถึงครับ อิอิ
godmanbit

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พฤหัสฯ. ก.ค. 27, 2017 17:32

ผมไม่เคยเสียดายครับ เพราะผมเคยค้าน (ในใจ และ Commend ใน Facebook ใน page เกี่ยวทีมเรานี่ล่ะ) ว่าไม่เอาโมราต้า จะเอารอม
และสุดท้ายก็เป็นจริง ครับ like!
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ตั้ม_สิบล้อ

โพสต์โดย UpToGru » จันทร์ ก.ค. 31, 2017 17:53

ผมดูที่ โอกาสเสี่ยง เรื่องการปรับตัวใน อังกฤษ มากกว่า

ลูกากู ไม่ต้อง ปรับไรมาก แค่ปรับให้เข้ากับ แมน ยู

แต่ โมราต้า ถ้าดีก็ดีเลย ถ้าปรับตัวไม่ได้ ปัญหาใหญ่ เลย
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ