Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

พอใจกับฟอร์มนัดที่แพ้มาดริดไหมครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

พอใจกับฟอร์มนัดที่แพ้มาดริดไหมครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พฤหัสฯ. ส.ค. 10, 2017 11:13

ตามหัวข้อเลยครับ คุณพอใจกับฟอร์มนัดที่แพ้มาดริดไหมครับ

คหสต. ผมชอบฟอร์มกองกลางโดยรวม และ ซาไกด้วยครับ (ถ้าลูกนั้นยิงเข้า มีลุ้นยาวๆแน่นอน)
แต่ที่จะต้องติมากๆ ก็คือป๊อกครับ เรื่องการจ่ายบอล (ถ้าลูกนั้นจ่ายให้ MK หรือลิงกาก น่าจะได้ลุ้นมากกว่านี้ครับ แทนที่จะยิงเอง ซึ่งไม่ได้ลุ้นอะไรเลย)
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: พอใจกับฟอร์มนัดที่แพ้มาดริดไหมครับ

โพสต์โดย UpToGru » ศุกร์ ส.ค. 11, 2017 09:41

มู คงเข้าไปปรับความเข้าใจใหม่แล้วมั้ง

ที่บอกให้ ป๊อก ระเบิดประตู ให้มากกว่าเดิม

คงจะไปบอกว่า มีโอกาสที่ดีก็ยิง แต่ถ้า เพื่อนมีโอกาสมากกว่า ก็ควรจะส่งเพื่อนดีกว่า 5555
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
ภาพประจำตัวสมาชิก
UpToGru

Re: พอใจกับฟอร์มนัดที่แพ้มาดริดไหมครับ

โพสต์โดย reddevil245 » ศุกร์ ส.ค. 11, 2017 19:43

พอใจในระดับหนึ่ง ยอมรับว่าเป็นรองตั้งแต่ก่อนเตะอยู่แล้ว มาดริดคือเบอร์ 1 ของยุโรปหรือของโลกเลยในเวลานี้ สู้ได้อย่างที่เห็นก็โอเคแล้ว กองกลางเป็นรองมากมาย มีมาติชคนเดียวที่เล่นเข้าตา ที่เหลือตำแหน่งอื่นก็ได้ตามศักยภาพที่มี สู้ๆต่อไปปีศาจแดง onion7 onion7

ดูบอลออนไลน์
ดูบอลสด
reddevil245
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ