Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

หมาก = น้าลูกอม?

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

หมาก = น้าลูกอม?

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » พุธ พ.ย. 01, 2017 18:55

เมื่อคืน หมาก (มาเที่ยว) ลงตัวจริง แล้วยิงลูกโทษไม่เข้า และก็ผลิตสกอร์เองไม่ได้เลย
Season นี้ ผมสังเกตุว่า หมากมักจะผลิตสกอร์ได้เมื่อเป็นตัวสำรอง และชอบมายิงท้ายเกม
คหสต. ครับ อย่างนี้คงต้องให้หมากเป็นสำรองนะครับ ถึงจะยิง คล้ายๆกับ น้าลูกอม (โซชา) เลยครับ

ผมขอความคิดเห็นท่านอื่นๆด้วยครับ
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: หมาก = น้าลูกอม?

โพสต์โดย gotjisolo » ศุกร์ พ.ย. 03, 2017 13:49

คงต้องเป็นแบบนั้นไปก่อนแหละครับ

จนกว่าจะเล่นได้คงเส้นคงวาขึ้น
gotjisolo

Re: หมาก = น้าลูกอม?

โพสต์โดย UpToGru » พุธ พ.ย. 08, 2017 18:21

ปัญหานี้ ถ้าเคลียร์ไม่จบ
เดียวก็มีปัญหาตามมา
ถึงเวลา ก็แยกย้าย
๐ข้อความตามความรู้สึกส่วนบุคคล เป็นเพียงความคิดเห็นในอีกแง่หนึ่ง โปรดใช้ สมองส่วนบนในการอ่าน๐
๐ยามคุณมีคุณแอบกิน ผมแปลกใจ ยามผมกิน คุณเมียงมอง ผมข้องใจ คุณกินผมกินไม่แปลกอะไร คุณกินผมควัก ผมหนักใจ๐
UpToGru

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ