Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

คิดยังไงกับเล็กซีส ครับ

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

คิดยังไงกับเล็กซีส ครับ

โพสต์โดย ตั้ม_สิบล้อ » ศุกร์ พ.ย. 02, 2018 11:51

ผมดูฟอร์มเก่าๆของเล็กซีส สมัยอยู่อูดิเนเซ่ และบาร์ซ่า เทียบกับฟอร์มในตอนนี้ มันต่างกับราวกับฟ้า-เหว เลยครับ

คหสต. ในช่วงที่มีข่าวว่าจะมาทีมเรา ผมคนนึงล่ะที่ไม่อยากให้เขามาเลย (แต่ไหนๆมาแล้ว ก็จะขอให้เขางัดฟอร์มเทพๆออกมา แต่สุดท้ายก็เป็นแบบที่ผมคิดเอาไว้เลยครับ ว่าเขาไม่สามารถงัดฟอร์มเทพออกมาได้อีกแล้ว) onion16
เชียร์ปีศาจแดง เพราะเป็นทีมปีศาจแดง และเต็มใจยอมรับในการเปลี่ยนแปลงต่างๆ
อดีตมันผ่านไปแล้วช่างหัวมัน...เริ่มต้นรับสิ่งท้าทายใหม่ๆในปัจจุบันดีกว่า...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ตั้ม_สิบล้อ
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ