เรด อาร์มี่ แฟนคลับ • แสดงกระทู้ - โปรแกรมการแข่งขันทั้งฤดูกาลคับ( สำหรับผู้ที่ยังไม่รู้ )
Home Red Glory

โปรแกรมการแข่งขันทั้งฤดูกาลคับ( สำหรับผู้ที่ยังไม่รู้ )

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

Moderator: เบคแก้ว, ปอ

โปรแกรมการแข่งขันทั้งฤดูกาลคับ( สำหรับผู้ที่ยังไม่รู้ )

โพสต์โดย tossapol_na_lampoon » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 22:07

โปรแกรมการแข่งขันทั้งฤดูกาลคับ ถ้ารู้แล้วขออภัยด้วย
August
Sat Aug 11 Reading (H)
Tue Aug 14 Portsmouth (A)
Sat Aug 18 Manchester City (A)
Sat Aug 25 Tottenham Hotspur (H)

September
Sat Sep 1 Sunderland (H)
Sat Sep 15 Everton (A)
Sat Sep 22 Chelsea (H)
Sat Sep 29 Birmingham City (A)

October
Sat Oct 6 Wigan Athletic (H)
Sat Oct 20 Aston Villa (A)
Sat Oct 27 Middlesbrough (H)

November
Sat Nov 3 Arsenal (A)
Sat Nov 10 Blackburn Rovers (H)
Sat Nov 24 Bolton Wanderers (A)December

December
Sat Dec 1 Fulham (H)
Sat Dec 8 Derby County (H)
Sat Dec 15 Liverpool (A)
Sat Dec 22 Everton (H)
Wed Dec 26 Sunderland (A)
Sat Dec 29 West Ham United (A)

January
Tue Jan 1 Birmingham City (H)
Sat Jan 12 Newcastle (H)
Sat Jan 19 Reading (A)
Wed Jan 30 Portsmouth (H)

February
Sat Feb 2 Tottenham Hotspur (A)
Sat Feb 9 Manchester City (H)
Sat Feb 23 Newcastle (A)

March
Sat Mar 1 Fulham (A)
Sat Mar 8 Bolton Wanderers (H)
Sat Mar 15 Derby County (A)
Sat Mar 22 Liverpool (H)
Sat Mar 29 Aston Villa (H)

April
Sat Apr 5 Middlesbrough (A)
Sat Apr 12 Arsenal (H)
Sat Apr 19 Blackburn Rovers (A)
Sat Apr 26 Chelsea (A)

May
Sat May 3 West Ham (H)
Sun May 11 Wigan Athletic (A)
รูปภาพ
tossapol_na_lampoon
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 1098
ลงทะเบียนเมื่อ: อาทิตย์ มี.ค. 19, 2006 23:50
ที่อยู่: ร้าน Sp@ce_B@r Internet Cafe จ.นครราชสีมา

โพสต์โดย ขนุย » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 22:12

ขอบคุนมากคับ
รูปภาพ
ขนุย
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 4723
ลงทะเบียนเมื่อ: พฤหัสฯ. พ.ย. 16, 2006 15:47
ที่อยู่: ยูไนเต็ด คับผม

โพสต์โดย dodokdak » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 22:29

ปลายๆ ปี โหด มากครับ สะดุด ทีอาจเสียท่า เจอ กะ Big 4 อีก 3 ทีม หง ปืน หอย นัดเว้นนัด เลย
dodokdak
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน
 
โพสต์: 294
ลงทะเบียนเมื่อ: อาทิตย์ เม.ย. 08, 2007 02:49

โพสต์โดย เบคแก้ว » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 22:48

นัดสุดท้ายไม่ได้เล่นในบ้านอีกแล้ว ไม่ชอบเลย

งุงิ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เบคแก้ว
ผู้จัดการทีม
ผู้จัดการทีม
 
โพสต์: 5253
ลงทะเบียนเมื่อ: จันทร์ พ.ย. 07, 2005 18:48
ที่อยู่: twitter.com/beckkaew, facebook.com/beckkaew

โพสต์โดย ronaldo97 » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:04

เบคแก้ว เขียน:นัดสุดท้ายไม่ได้เล่นในบ้านอีกแล้ว ไม่ชอบเลย

งุงิ

ฉลองแชมป์ ก่อน นัดสุดท้าย เพ่
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ronaldo97
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 761
ลงทะเบียนเมื่อ: เสาร์ มิ.ย. 03, 2006 01:51
ที่อยู่: OldTrafford

โพสต์โดย เบคแก้ว » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:06

ronaldo97 เขียน:
เบคแก้ว เขียน:นัดสุดท้ายไม่ได้เล่นในบ้านอีกแล้ว ไม่ชอบเลย

งุงิ

ฉลองแชมป์ ก่อน นัดสุดท้าย เพ่


ไม่เกี่ยวกับฉลองแชมป์เลย
ฉลองนัดปิดซีซั่นต่างหาก ต้องการเล่นในบ้านมากกว่าที่จะไปเยือน

งุงิ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เบคแก้ว
ผู้จัดการทีม
ผู้จัดการทีม
 
โพสต์: 5253
ลงทะเบียนเมื่อ: จันทร์ พ.ย. 07, 2005 18:48
ที่อยู่: twitter.com/beckkaew, facebook.com/beckkaew

โพสต์โดย liberta1 » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:11

เงิ๊บ ๆ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
liberta1
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 1696
ลงทะเบียนเมื่อ: อังคาร ต.ค. 31, 2006 00:52
ที่อยู่: SamutPrakan,Bangsaen

โพสต์โดย tulawat » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:24

ธันวาก็ุ้แต้มขาดแล้ว หุหุ
รูปภาพ
รูปภาพ
tulawat
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 1829
ลงทะเบียนเมื่อ: พุธ พ.ย. 09, 2005 13:42

โพสต์โดย เบคแก้ว » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:27

โปรแกรมเต็มๆ แบบรวมปรีซีซั่น ลงในเวปแล้ว http://www.redarmyfc.com/fixture.php

งุงิ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เบคแก้ว
ผู้จัดการทีม
ผู้จัดการทีม
 
โพสต์: 5253
ลงทะเบียนเมื่อ: จันทร์ พ.ย. 07, 2005 18:48
ที่อยู่: twitter.com/beckkaew, facebook.com/beckkaew

โพสต์โดย JayZ@ » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:35

เด็ดมากมาย
F O R L I F E ! ! !

รูปภาพ
JayZ@
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 1398
ลงทะเบียนเมื่อ: ศุกร์ ม.ค. 20, 2006 22:41
ที่อยู่: Manchester

โพสต์โดย Mamadou Sakho » พฤหัสฯ. มิ.ย. 14, 2007 23:48

เส้นทางแชมป์ชัดๆเลยนะเนี่ย
Mamadou Sakho
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก
 
โพสต์: 7976
ลงทะเบียนเมื่อ: จันทร์ ม.ค. 08, 2007 00:23

โพสต์โดย piyapat » ศุกร์ มิ.ย. 15, 2007 01:18

อ่อ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
piyapat
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน
 
โพสต์: 153
ลงทะเบียนเมื่อ: อังคาร ธ.ค. 12, 2006 14:51
ที่อยู่: ม.แม่โจ้ เชียงใหม่

โพสต์โดย mymax » ศุกร์ มิ.ย. 15, 2007 08:59

คับ
mymax
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 2930
ลงทะเบียนเมื่อ: พฤหัสฯ. เม.ย. 19, 2007 14:15
ที่อยู่: ขอบฟ้า

โพสต์โดย MAYMAN.U. » ศุกร์ มิ.ย. 15, 2007 10:29

ขอบคุณครับ !!!
RioRoonGang 31/10/06 :1.00 pm
MAYMAN.U.
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่
 
โพสต์: 744
ลงทะเบียนเมื่อ: เสาร์ ก.ย. 30, 2006 22:46
ที่อยู่: www.redarmyfc.com



ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ

ผู้ใช้งานขณะนี้

กำลังดูบอร์ดนี้: Majestic-12 [Bot] และ บุคคลทั่วไป 3 ท่าน






Home © RED ARMY FANCLUB
Official Manchester United Supporters Club of Thailand.
#ThaiMUSC