Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ถึง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ RAFC ทุกคน

ทีมฟุตบอลชมรมเรด อาร์มี่ แฟนคลับ

Re: ถึง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ RAFC ทุกคน

โพสต์โดย AssumpThon9750 » ศุกร์ ก.พ. 19, 2010 10:02

RoccoKho เขียน:ก่อนอื่นก็ต้องขอโทษ ทุกๆคนด้วยที่หายไปหลายนัดไม่ได้ส่ง ข่าวคราวเนื่องจากติดสอบFinal จึงไม่ได้ไปร่วมทีม 2-3 นัดที่ผ่านมา ต้องอ่านหนังสือหนักมากกก... (ขนาดอยู่ที่โรงเรียนยังไม่มีเวลาลงไปเตะบอลเลย) ต้องขอโทษพี่เอ๋ด้วยครับ และผมคงต้อง ขออนุญาติลายาวไปอีก 2-3 เดือน เพราะต้องออกฝึกภาคทะเลต่างประเทศ(เหมือนทุกๆปี) :cry: :cry: คงจะกลับมาในช่วงเดือนพฤษภาคมโน่นล่ะครับ แต่ก่อนจะไปผมมีข่าวดีที่อยากจะบอกให้ทุกคนทราบ ว่าวันจันทร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ ผมกำลังจะหมั้น :love: ที่จังหวัดฉะเชิงเทรากับใครคงไม่ต้องบอกนะครับ ถ้ามีเพื่อนๆRAFC คนไหนอยากมาร่วมแสดงความยินดีก็ติดต่อผมได้โดยตรงครับ 083-0818401 ยังไงผมก็จะค่แยตามลุ้ตามเชียร์ RAFC อยู่ตลอดนะครับ

ปล.ขอโทษเพื่อนแขก เพื่อนปาร์ค พี่เอ๋ ด้วยที่ไม่ได้บอกด้วยตัวเอง แต่โทรศัพท์ไปแล้วติดต่อไม่ได้เน้อออ.... :wink: :wink:
หม่อมปาร์คเก็บเสื้อสีแดงไว้ให้โก้ด้วยนะ... ขอบคุณล่วงหน้า

ยินดีด้วยนะ แต่งเมื่อไรก็บอกด้วยละกัน
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
AssumpThon9750
ผู้ช่วยผู้จัดการทีม
ผู้ช่วยผู้จัดการทีม

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง RAFC