Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

left 4 dead เข้าเกมอย่างไรครับ ด่วน!!!

พูดคุยเกี่ยวกับเรื่องเกมส์ สำหรับคอเกมส์โดยเฉพาะ

left 4 dead เข้าเกมอย่างไรครับ ด่วน!!!

โพสต์โดย freeweezynu » พฤหัสฯ. เม.ย. 07, 2011 20:57

มันให้ผมสมัครอะไรก็ไม่รู้ครับ

มันเล่นได้แต่ Online หรอครับ พอดีผมไม่ค่อยเล่นแนวนี้เท่าไหร่อ่ะนะ

ขอบคุณครับ ล่วงหน้าครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
freeweezynu
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย เป็ดเหลิม » พฤหัสฯ. เม.ย. 07, 2011 21:15

ภาค อะไร ครับ 1 หรือ 2 ถ้า 1 มันจะมีโปรแกรม stream ให้คลิกเข้าไป ไม่ต้องพิมรหัส สมัครอะไรทั้งนั้นครับ

ให้มันอยู่หน้าจอ ที่ให้เข้ารหัสอย่างนั้นล่ะครับ แล้วเข้าเล่นเลย " ไม่รู้ว่าจะเหมือนของผมป่าวนะ "
รักแมนยูตั้งแต่ 7 ขวบ ^^

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เป็ดเหลิม
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ย้อนกลับไปยัง Games