Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ปัญหา Runtime Error แก้ไขอย่างไร ?

พูดคุยเกี่ยวกับเรื่องเกมส์ สำหรับคอเกมส์โดยเฉพาะ

ปัญหา Runtime Error แก้ไขอย่างไร ?

โพสต์โดย freeweezynu » ศุกร์ พ.ค. 20, 2011 21:51

คือผมกำลังจะเล่นเกม แล้วมันเด้งขึ้นมาว่า Runtime Error ครับ ไม่สามารถเล่นเกมได้

ซึ่งก่อนหน้านี่ก็เล่นได้ปกติ แต่เวลาเล่นเกมอื่นก็ไม่เป็นแบบนี้

เพราะอะไรหรอครับ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
freeweezynu
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย kiisser » ศุกร์ พ.ค. 20, 2011 22:49

เกมอะไรหรอคับที่เป็น ปัญหาRuntime Error น่าจะเป็นปัญหาเกี่ยวกับ microsoft visual c++ ถ้าผมจำไม่ผิดนะ วิธีแก้ง่ายๆๆๆๆ ลบเกมไปเลยครับ แล้วลงใหม่ ^^ เพราะ C++ มันลงมาพร้อมกับเกมนั้นๆอยุ่แล้ว แต่ผมไม่แน่ใจว่าลงC++ ทับไปมันจะหายไหม ทางทีดีก็ลองลบ C++ เวอชั้นนั้นไปด้วยก็ได้
อ้าว ลายเซ็นหาย !!!
kiisser
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย tatar_one » เสาร์ พ.ค. 21, 2011 12:00

ขอยาวกว่านี้หน่อยครับ
รูปภาพ
tatar_one
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

ย้อนกลับไปยัง Games