Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

รายละเอียดช่อง68ของทรูครับผมโทรไปสอบถามมาแล้ว

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

รายละเอียดช่อง68ของทรูครับผมโทรไปสอบถามมาแล้ว

โพสต์โดย plaboonoi » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 01:07

รายละเอียดช่อง68ของทรูครับผมโทรไปสอบถามมาแล้วเจ้าหน้าที่ให้ข้อมูลเหมือนกันเลยครับทั้งที่หาดใหญ่และcall center

รายละเอียดนะครับ
ผม:-----"สอบถามเกี่ยวกับช่อง 68 พรีเมียร์ลีกอ่ะคับพอดีผมจะซื้อผ่านทรูมันนี่วันนี้คับ"(ภายใน31 ก.ค 299 บาทนะคับ หลังจากนั้น 399)
callcenter : ----- "มีข้อสงสัยอะไรบ้างคะ" เสียงแอ๊บแบ๊วมาเลย
ผม:---- "อยากจะสอบถามครับว่าเปิดสัญญานวันที่เท่าไหร่คับ"(คืออยากดูบอลจะลงแดงแล้วคับ)
callcenter : ----- "เปิดสัญญานวันที่ 11 ส.ค ค่ะตามที่บอลเปิดฤดูกาลค่ะ"
ผม:---- "ไม่ทราบว่านอกจากการถ่ายทอดสดแล้ว จะมีรายการอื่น หรือเทปการแข่งขันให้ดูไหมคับ "
callcenter : ----- "ไม่มีค่ะ นอกจากการถ่ายทอดสดอย่างเดียวค่ะ เวลาอื่นจะเป็น แถบ 7 สี ไม่มีสัญญานค่ะ"
ผม:---- "ไม่มีไฮไลท์ให้ดูเลยเหรอครับ"
callcenter : ----- "ไม่มีค่ะ "
ผม:-----อึ้งไปทันทีครับ "
เพราะก่อนหน้านี้ผมเคยโทรไปสอบถามและเคยอ่านใน พันธ์ทิพย์ เจ้าหน้าที่เคยบอกว่า จะมีการนำเทปมาplayให้ดูครับ ไม่ได้ตัดสัญญาน อย่างนี้ผมว่าเอาเปรีบยไปนิดนะครับ น่าจะเอาเทปคู่อื่นๆมาถ่ายให้ดูก็ยังดี

ใครที่ซื้อช่อง68ก็อ่านแล้วกันคร๊าบ

ผมเอามาจาก คุณ TUS www.soccersuck.com
<center>รูปภาพ</center>
รูปภาพ
plaboonoi
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย JackJack » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 01:13

ขอบคุณครับที่มาบอกกัน แต่แบบนี้ก็แย่นะ น่าจะมีเทปด้วยอะ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
JackJack
สุดยอดตำนาน
สุดยอดตำนาน

โพสต์โดย Pirate7 » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 01:14

อ่าว 68 เหรอ... ไอ้เราก็หลงนึกเป็น 70 - - :lol:
รูปภาพ
Pirate7

โพสต์โดย เบคแก้ว » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 01:19

มิน่า ถึงว่าไม่มีโปรแกรมรายการบอกเลยใน ทรูวิชั่น แมกกาซีน
ไม่มีพูดถึงชองนี้เลยด้วยซ้ำว่ามีอะไรบ้าง

งุงิ
รูปภาพ
เบคแก้ว
ผู้จัดการทีม
ผู้จัดการทีม

โพสต์โดย funnal » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 07:59

ไม่เข้าใจจริง ๆ ๆ ผมเปิดแมกกาซีนของเดือนหน้าแล้ว(ไปโหลดในเนตเอา)
ไม่มีพูดถึงช่อง 68 เลยซักแอะ มีพูดถึงแต่ช่อง 61 62 63 64

มันจะอุบไปถึงเมื่อไหร่ฟะ
รูปภาพ
รูปภาพ
funnal

โพสต์โดย อู๋จัง » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 09:36

เอาเปรียบมากเลยทูนี่
รูปภาพ
อู๋จัง
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย พี่สาวขี้จัง » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 09:50

ดูตอบเข้า "ไม่มีค่ะ" :(
จ ะ "ดี" จ ะ "ชั่ ว" อ ยู่ ที่ ตั ว ทำ
จ ะ "สู ง " จ ะ "ต่ำ" อ ยู่ ที่ ทำ ตั ว *
\(+__+'')/
พี่สาวขี้จัง
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย redarmy101 » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 10:31

:cry: ผมก็โดน เปิด SIM แล้วด้วย โทรไปพูดกวนโอ๊ยอีกต่างหาก
ผมถาม ไม่ทราบว่าเอาของช่องไหนมาถ่ายให้ดู
ทุยตอบ 68
ผมถาม แล้วถ่ายคู่ไหนบ้างครับ
ทุยตอบ คู่รอง
ผมถาม แล้วคู่รองคือแบบไหน สมมติ ว่า วันเปิด Man_U & เรดดิ้ง แล้วคู่รองคือ เชลซี หรือหงส์ หรือเปล่า
ทุยตอบ เปล่าคู่รองกว่านั้นอีก
ผมเลย สรุปว่างั้นก็เป็นคู่แบบว่า แมนซิ&เวสแฮม แบบั้นหรือเปล่า
ทุยตอบ ใช่ ค่ะ
ผมถาม งั้นในทีวี เอาคู่แมนยู มาโฆษณา ทำไม และในโปรสการ์ดก็เอานักเต๊ะดังๆ มาเป็นแบบ ทำไม
ทุยตอบ เป็นการดึงลูกค้า ถ้าเราเอาคู่ดังๆ มาถ่ายแล้วลูกค้าที่จ่ายแพงๆ อยู่เขาจะจ่ายทำไม
สรุปแล้ว เจ้าทุย เขาเอาโรนัลโด มาโฆษณา เอาไอ้แมลงสาบ มาเป็น นายแบบ แต่เอา คู่ห่วยแตกมาให้เราดู
แบบนี้เขาเรียกว่า โกง ประชาชนหรือเปล่า ครับ
[/size][/color] :lll:
redarmy101
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย magnams » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 10:40

คงต้องดูผ่านเนต ต่อไป เศร้า

ภาพไม่ชัดเลยยยย ง่ะ
magnams

โพสต์โดย Naptornetwork » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 10:42

ขอบคุณที่เอามาบอกกันครับ
รูปภาพ
Naptornetwork

โพสต์โดย peckham90 » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 10:49

:? งงกับการถ่ายทอดสดปีนี้ยังฮู้ (แต่เท่าที่ผมไปอ่านจากเวบเค้ามาจะมีถ่ายก็ทั้งหมด 6 ช่องอะ 61 63 68 69 และ 70 :wink: )
ทั้งนี้จะได้ดูมากดูน้อย หรือได้ดูแมนยู คงต้องอยู่ที่กะตังค์ที่จ่ายให้เค้าแล้วแหละ :?
เด็กผีปี 96
รูปภาพ
peckham90
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย ไรอันกิ๊กคือ..พ่อคนที่2 » ศุกร์ ก.ค. 27, 2007 13:30

ทรู นี่แย่จิงๆเลย :evil:
รูปภาพ
ไรอันกิ๊กคือ..พ่อคนที่2

โพสต์โดย พี่สาวขี้จัง » เสาร์ ก.ค. 28, 2007 14:19

redarmy101 เขียน::cry: ผมก็โดน เปิด SIM แล้วด้วย โทรไปพูดกวนโอ๊ยอีกต่างหาก
ผมถาม ไม่ทราบว่าเอาของช่องไหนมาถ่ายให้ดู
ทุยตอบ 68
ผมถาม แล้วคู่รองคือแบบไหน สมมติ ว่า วันเปิด Man_U & เรดดิ้ง แล้วคู่รองคือ เชลซี หรือหงส์ หรือเปล่า
ผมเลย สรุปว่างั้นก็เป็นคู่แบบว่า แมนซิ&เวสแฮม แบบั้นหรือเปล่า
ผมถาม งั้นในทีวี เอาคู่แมนยู มาโฆษณา ทำไม และในโปรสการ์ดก็เอานักเต๊ะดังๆ มาเป็นแบบ ทำไม
ทุยตอบ เป็นการดึงลูกค้า ถ้าเราเอาคู่ดังๆ มาถ่ายแล้วลูกค้าที่จ่ายแพงๆ อยู่เขาจะจ่ายทำไม
สรุปแล้ว เจ้าทุย เขาเอาโรนัลโด มาโฆษณา เอาไอ้แมลงสาบ มาเป็น นายแบบ แต่เอา คู่ห่วยแตกมาให้เราดู
แบบนี้เขาเรียกว่า โกง ประชาชนหรือเปล่า ครับ

__ _ __ แย่จริง :x
จ ะ "ดี" จ ะ "ชั่ ว" อ ยู่ ที่ ตั ว ทำ
จ ะ "สู ง " จ ะ "ต่ำ" อ ยู่ ที่ ทำ ตั ว *
\(+__+'')/
พี่สาวขี้จัง

โพสต์โดย tototo » อาทิตย์ ก.ค. 29, 2007 18:24

Intuition_Patty เขียน:
redarmy101 เขียน::cry: ผมก็โดน เปิด SIM แล้วด้วย โทรไปพูดกวนโอ๊ยอีกต่างหาก
ทุยตอบ 68

__ _ __ แย่จริง :x

:evil: ทุยมันหัวหมอ หน้าเลือด หน้าเงิน เอาเปรียบผู้ใช้บริการ
สู้ๆๆ เพื่อพี่น้องผี

รูปภาพ
tototo

ย้อนกลับไปยัง Live