Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

truesport extra 1 (truevisions ubc ช่อง69) ถ่ายในโนวเลจด้วย?

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

truesport extra 1 (truevisions ubc ช่อง69) ถ่ายในโนวเลจด้วย?

โพสต์โดย funnal » เสาร์ ส.ค. 25, 2007 18:44

วันนี้เปิดช่อง 68 (รอดู ซันเดอร์แลนด์เจอลิเวอร์พูลอยู่)

เห็นเหมือนตัววิ่งบอกว่า วันนี้ตอน 3 ทุ่มสามารถดูคู่ เวสต์แฮม พบ วีแกน ทางช่อง truesport extra ได้อีก 1 ช่อง

จริงรึเปล่าครับ แล้วสามารถดูได้แค่อาทิตย์เดียวหรือดูได้ทุกอาทิตย์อ่ะ

วานผู้รู้ช่วยตอบที ขอบคุณครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
funnal
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Red_Believer » เสาร์ ส.ค. 25, 2007 18:50

ฝากถามอีกข้อนึงสิครับ

ที่บอกว่าคู่ ดาบี้ - เบอร์มิงแฮม ถ่ายช่อง 29 . .

แล้วช่อง 29 นี่มันช่องอะไรเหรอครับ

หรือเป็นช่องเฉพาะกิจ มีเฉพาะตอน ถ่ายบอลเท่านั้น -____-"
ฉันเชียร์แมนยู ไม่ใช่เพราะแมนยูเป็นแชมป์ แต่ฉันเชียร์แมนยูเพราะ แมนยูเป็นแมนยู เชียร์ในความเป็นแมนยูของเรา และ ฉันจะไม่เชียร์ทีมไหนอีกแล้ว คงจะมีแต่ แมนยู ทีมนี้ ทีมเดียว . .
Red_Believer
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

Re: truesport extra 1 (truevisions ubc ช่อง69) ถ่ายในโนวเลจด

โพสต์โดย Y-a-i-n-a-a-o-o-m » อังคาร ส.ค. 28, 2007 03:01

funnal เขียน:วันนี้เปิดช่อง 68 (รอดู ซันเดอร์แลนด์เจอลิเวอร์พูลอยู่)

เห็นเหมือนตัววิ่งบอกว่า วันนี้ตอน 3 ทุ่มสามารถดูคู่ เวสต์แฮม พบ วีแกน ทางช่อง truesport extra ได้อีก 1 ช่อง

จริงรึเปล่าครับ แล้วสามารถดูได้แค่อาทิตย์เดียวหรือดูได้ทุกอาทิตย์อ่ะ

ช่อง 69 70 อยู่ใน แพตตินั่ม ม่ะช่ายรึ ของผม โกลล์ ยังดูไม่ได้เลย

ทำไมมีอคติกันจัง
รูปภาพ
รูปภาพ
Y-a-i-n-a-a-o-o-m
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: truesport extra 1 (truevisions ubc ช่อง69) ถ่ายในโนวเลจด

โพสต์โดย funnal » อังคาร ส.ค. 28, 2007 08:46

Y-a-i-n-a-a-o-o-m เขียน:
funnal เขียน:วันนี้เปิดช่อง 68 (รอดู ซันเดอร์แลนด์เจอลิเวอร์พูลอยู่)

ช่อง 69 70 อยู่ใน แพตตินั่ม ม่ะช่ายรึ ของผม โกลล์ ยังดูไม่ได้เลย

ทำไมมีอคติกันจัง

ไม่ได้อคตินะครับ แต่ถ้าใครได้ดูตอน Preview จะเห็นว่ามันขึ้นว่า คู่ เวสต์แฮม พบ วีแกน ทางช่อง 69 มีถ่ายในโนวเลจด้วย

ผมก็รู้ว่า โนวเลจ ดูได้แค่ช่อง 68 ผมก็ไม่ได้อะไรหรอกนะครับ แค่รู้สึกว่า ถ้ามันไม่มีจะมาโฆษณาว่ามีทำไม
รูปภาพ
รูปภาพ
funnal

โพสต์โดย tv_love » พฤหัสฯ. ส.ค. 30, 2007 01:04

:wink:
รักนะ.......แมนยู
รูปภาพ
tv_love

โพสต์โดย Mamadou Sakho » เสาร์ ก.ย. 08, 2007 09:44

ก้อดีนะคับ
Mamadou Sakho
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

ย้อนกลับไปยัง Live