Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ออสเตรีย+อังกฤษ มีลิ้งค์เชื่อมโปรแกมไหม www.rojad.. ไม่มีอะ

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

ออสเตรีย+อังกฤษ มีลิ้งค์เชื่อมโปรแกมไหม www.rojad.. ไม่มีอะ

โพสต์โดย O___o » ศุกร์ พ.ย. 16, 2007 21:59

วันนี้บอล ออสเตรีย - อังกฤษ เตะ 03.00 น.
มีโปรแกรมอะไรที่ถ่ายผ่านเนตบ้างคับ พอดีเข้าไปดูที่เวบ www.rojad....com มันไม่มีถ่ายอังกฤษเลยครับ
หรือว่าผมต้องหาดูทีละช่องครับ งงเยย แฮะๆ
ผมก็หมดปัญญา ว่าจาหาดูที่ไหน
ปล.ถือว่าเปนการเพิ่มความรู้อีกสักหน่อยก้อดีนะงับ ให้ลูกผีตนน้อยๆตนนึงล่ะกาน
รูปภาพ
SUNNY FC
O___o
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย beerraxmu » ศุกร์ พ.ย. 16, 2007 22:37

มันถ่ายช่อง 7 นิครับ
ไม่ต้องดูในเน็ตหรอก
หรือว่าไม่มีทีวี :P
ภาพประจำตัวสมาชิก
beerraxmu
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ย้อนกลับไปยัง Live