Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ใครมีปัญหาเรื่อง Tvyplayer เหมือนผมมั่ง ? ขอรบกวนผู้รู้บอกนะ

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

ใครมีปัญหาเรื่อง Tvyplayer เหมือนผมมั่ง ? ขอรบกวนผู้รู้บอกนะ

โพสต์โดย O___o » พฤหัสฯ. ม.ค. 31, 2008 13:46

เรื่องก็ประมานว่า ก่อนหน้านี้ผมดูบอลผ่านโป Tvu มันก็ชัดนะครับ แต่พอไปๆมาๆผมลงวินโดว์ใหม่
แล้วก็ลงโปรแกรมใหม่ แล้วกลับมาดูบอลคู่แมนยูกะปอทมัด เมื่อวานนี้ โดยใช้โปรแกรม Tvu
แต่ภาพดันห่วยมมากเลยคับ แบบว่าไม่ชัดเหมือนก่อนๆมากๆ ไอ้ผมก้อลบโปรลงใหม่อีกหลายรอบ แต่ดันไม่ชัดเหมือนเดิม

ผมก้อสงสัยว่าทำไมถึงเปนแบบนั้นละครับ หรือว่าผมลืมลงอะไรไปอีกครับ ปกติผมก้อลงแบบนี้นิหน่า ?
งงมากกกกกกกกกกกกกกก กาดจออะไรงี้ก้อลงครบอะครับ
จาบ้าตาย แย่ยิ่งกว่า Sopหลายเท่าเลยคับ เส้าใจมาก ยิ่งวันไหนถ้ายังเปนแบบนี้โดยดูผ่าน Tvu อยูล่ะก้อผมต้องเส้ามาก
รูปภาพ
SUNNY FC
O___o
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง Live