Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เน็ตผมทำไมช่วงหลัง ดูบอลผ่านเน็ตไม่ได้เลย

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

เน็ตผมทำไมช่วงหลัง ดูบอลผ่านเน็ตไม่ได้เลย

โพสต์โดย eiddy » เสาร์ ม.ค. 31, 2009 12:58

เมื่อก่อน ยังดูได้ปกตินะครับ คือทาง โปรแกรม sopcast และ TVU ส่วนใหญ่ แต่พอต้นเดือนมกราคม รู้สึกว่า่ จะดูไม่ได้เลย ทั้งๆ ที่ ปกติก็ใช้โหลดเกมส์ หรือเล่นเน็ต ก็เร็ว อยู่วิ่งประมาณ 160-200 kbs เมื่อเช้าเน็ตกะลังแรงเต็มที่ แต่ มาลองเปิด โปรแกรมลองดูช่อง starsport ของ sopcast ปรากกว่า can not retrieve data ซึ่งช่วงหลังขึ้นตลอดไม่สามารถดูได้เลย
ถ้าแมนยู ถ่าย ทรู3 ผมอดเลยครับ เพราะที่หอ มีแต่ ทรู 1 ตามรูป นะครับ

รูปภาพ
ผีอยากกลับมาเกิด

รูปภาพ
eiddy
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย **HARGREAVES** » เสาร์ ม.ค. 31, 2009 15:44

แต่ของผมนี่มีปัญหาคือช่องส่วนใหญ่จะขึ้นว่า the channal off line ตลอดคับ หาช่องยากมาก
รูปภาพ
**HARGREAVES**
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย eiddy » เสาร์ ม.ค. 31, 2009 17:05

**HARGREAVES** เขียน:แต่ของผมนี่มีปัญหาคือช่องส่วนใหญ่จะขึ้นว่า the channal off line ตลอดคับ หาช่องยากมาก

ก็เหมือนกันละท่าน สรุปแล้วดูยากมาก
ผีอยากกลับมาเกิด

รูปภาพ
eiddy

ย้อนกลับไปยัง Live