Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เปิดประมูลเสื้อแมนยูแท้ยุค triple champs พร้อมลายเซ็นต์

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

เปิดประมูลเสื้อแมนยูแท้ยุค triple champs พร้อมลายเซ็นต์

โพสต์โดย jokerhip » อังคาร ธ.ค. 16, 2014 01:31

สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆชาว red army วันนี้ผมมีโอกาสมาเปิดประมูล เสื้อแมนยู ปีไหนไม่ทราบเหมือนกัน ฮ่าๆ รู้สึกจะเป็นยุคที่ได้ triple champs
และที่สำคัญมีลายเซ็นต์ของนักเตะแมนยูทั้งสองท่านนั่นก็คือ แอนดี้ โคลด์ กับ รอนนี่ ยอห์นเซ่น ที่มาไทยเมื่อเร็วๆนี้ ในศึกแดวเดือดที่ผ่านมา

รูปภาพต่างๆขอให้ไปชมกันในอัลบั้มเฟสได้เลยครับ เพราะผมลงหน้าบอร์ดไม่เป็น
ชื่อเฟส Joz'ker Hippopo
ในรูปอัลบั้ม auction ครับ และเพื่อเป็นการยืนยันตัวตนของผมเองมั่นใจไม่มีโกงจ้า

ผมได้เสื้อตัวนี้เมื่อวันที่แมนยูพบลิเวอ ชนะหง 3-0 ที่สนามธูปะเตมีย์ครับ

ไม่มีใบประกอบอะไรนะครับ เพราะเจาเซ็นต์ตรงนั้นเลย ฮ่าๆๆ

ปล.ผมไม่ใช่เด็กผีนะครับเลยอยากจะปล่อย เด็กปืนครับ
ปล.2ใครขนะการประมูลผมจะมอบป้ายห้อยคอแมนยูแท้ๆไปฟรีๆเลยครับ
เปิดราคาที่ 1500 บาทครับ
ขอบคุณครับ
jokerhip
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย