Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

โมเดลไมเคิ่ล โอเวน(ชุดหงส์) + เบ็คแคม(ไม่มีฐาน) งานCALTEX

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

โมเดลไมเคิ่ล โอเวน(ชุดหงส์) + เบ็คแคม(ไม่มีฐาน) งานCALTEX

โพสต์โดย ryan-jack » ศุกร์ ม.ค. 16, 2015 16:49

*ขายหมดแล้วครับ*

onion3 โมเดลโครินเธียน(งานCALTEX) ไมเคิล โอเวน ชุดลิเวอร์พูล /เป็นน้ำหอมใช้ในรถยนต์(น้ำหอมไม่มีนะครับใช้ไปหมดแล้ว)  สภาพโชว์สวยๆไม่ถึงกับใหม่ (สภาพตามรูป) แฟนหงส์ตามเก็บอยู่รีบมารับไปเลยครับ หายากครับรุ่นนี้มีไม่กี่ตัว ขนาดสูงประมาณ9เซนฯ

*ขาย  180.-  รวมส่งลงทะเบียน

รูปภาพ รูปภาพ

onion16 โมเดลโครินเธียน(งานCALTEX) เดวิด เบ็คแคม ตัวนี้ไม่มีฐานนะครับ เอามาโมฐานไม้เอง สภาพยังโชว์สวยอยู่ จริงๆมันไม่ค่อยสมบูรณ์เลยไม่อยากขาย ลองเอามาลงไว้เผื่อใครอยากได้ไว้สะสม

*ขาย 180.- รวมส่งลงทะเบียน

รูปภาพ รูปภาพ

onion8 *พิเศษ...เหมาสองตัว 350.- ส่งEMS ฟรี! (แถมโมเดล ดาวิด เทรเซเก้อีก1ตัว)
**ของแถม**รูปภาพ รูปภาพ

*ท่านใดสนใจโพสท์จอง หรือติดต่อ 082-9767834(แจ็ค)สะดวกรับสายตลอด
*ให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมก่อนนะครับ / สะดวกส่ง ปณ.จันทร์-ศุกร์
*บัญชี ธ.กสิกรไทย(สาขาต่างจังหวัด)
แก้ไขล่าสุดโดย ryan-jack เมื่อ อาทิตย์ ก.พ. 08, 2015 16:02, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Glory Glory...devil
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ryan-jack
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: โมเดลไมเคิ่ล โอเวน(ชุดหงส์) + เบ็คแคม(ไม่มีฐาน) งานCALTE

โพสต์โดย rvn10mufc » พุธ ม.ค. 28, 2015 17:13

BECKHAM แถมฐานไม้ให้มั้ยคับ
รูปภาพ
rvn10mufc
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

Re: โมเดลไมเคิ่ล โอเวน(ชุดหงส์) + เบ็คแคม(ไม่มีฐาน) งานCALTE

โพสต์โดย ryan-jack » พุธ ม.ค. 28, 2015 18:50

[quote="rvn10mufc"]BECKHAM แถมฐานไม้ให้มั้ยคับ[/quote]

ให้ไปด้วยครับ เพราะติดกาวไว้จิ๊ดนึงตรงปลายเท้าหลัง PM ไปแล้วครับ onion8
Glory Glory...devil
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ryan-jack
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย