Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

[เปิดรับรอบสุดท้าย] Rare Item@DVD Manchester United 23ฤดูกาล

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

[เปิดรับรอบสุดท้าย] Rare Item@DVD Manchester United 23ฤดูกาล

โพสต์โดย noghoog » อังคาร พ.ค. 19, 2015 15:04

===========================================

เปิดรับรอบสุดท้ายนะครับ แบ่งปันให้กับเพื่อนๆชาวแมนยู เด็กผี รับทำให้จำนวนจำกัดนะครับถ้าครบโควต้าคนแล้วจะขอปิดระงับเลยครับ จะสั่งรีบติดต่อเลยนะครับก่อนปิดรับ ราคานี้คือแค่แบ่งปัน แชร์ ให้แฟนผีด้วยกันนะครับ ไม่ได้กำไรอะไรเลย ส่วนรอบคิวส่งถัดไปจะเป็นทุกๆ 3-5 วัน หรือถ้ามีไปไปรษณีย์วันไหนก่อนถึงจะส่งได้เร็วกว่า 3-5 วันนะครับ

===========================================

วันนี้มีของมาฝากให้แก่แฟนผีพันธ์แท้ครับ ได้แก่ แผ่น Season PREVIEW ของทีม Manchester United ฤดูกาลที่ 1992-2014 รวมทั้งหมด 23 ฤดูกาลดด้วยกัน อัดจุแน่นฟินกว่า 60 ชั่วโมงเต็มๆ มาให้ท่านได้ชมเต็มอิ่ม รำลึกประวัติศาสตร์ เพลิดเพลินไปกับความทรงจำที่อัดแน่นมากมายไปกับยุคของ Sir Alex Ferfuson ครับ เปรียบดั่งท่านยืนติดขอบสนามทุกๆแมทซ์เอง

รายละเอียดแผ่น Season Preview คืออะไร? แผ่น Season Preview คือ เหตุการณ์ทุกการแข่งขันที่แมนยูแข่งจบแล้ว จะเป็นไฮไลท์แมทซ์การแข่งขันทุกลูก ทุกนัด ทุกประตู ตั้งแต่นัดแรกของฤดูกาล เช่น พรีเมียร์ลีค 38 นัด, FA CUP, Carling Cup, UEFA Champion League บอลถ้วยยิ่งผ่านเข้าไปลึกแค่ไหนก็มีทุกคู่ ทุกประตูให้เราได้ดูการทำประตูได้ (ซึ่งแน่ๆอยู่แล้วว่าฤดูกาลนึงมีให้ชมไม่ต่ำกว่า 50 นัด เพราะทีมเราผ่านเข้ารอบ Carling cup, FA CUP, UCL ได้ลึกๆอยู่แล้วครับ แมทซ์การแข่งขันก็เยอะตามมา ถึงตั้งแต่ยุคมอยซ์ มาถึงฟานกัลกระท่อนกระแท่นมากก็เถอะ 555+) ซึ่งผลการแข่งขันเป็นอย่างไร ตารางอันดับที่เท่าไร เหตุการณ์สำคัญซื้อขายใครบ้างในฤดูกาลนั้นๆ ก็มีให้ชมอยู่ในแผ่นรวมทั้งหมด 23 ฤดูกาล ตั้งแต่ฤดูกาลที่ 1992-1993, 1993-1994, 1994-1995, 1995-1996, 1996-1997......ยาวจนกระทั่งถึงฤดูกาลปัจจุบัน 2013-2014 ให้ท่านได้รับชมแบบเต็มอิ่มความยาวฤดูกาลละ 2 ชั่วโมงเต็มๆ (ฤดูกาลตั้งแต่ 2009 ขึ้นไปประมาณ 2 ชั่วโมงกว่าถึง 3 ชั่วโมง) อัดแน่นพร้อมคุณภาพเต็มอิ่มสำหรับสาวกแมนยูครับ ทำเองกับมือจัดเป็นเมนูสวยงามระหว่างเปิด มีเลือกรับชมทีละฤดูกาล เพลงประกอบ และที่สำคัญความคมชัด 100% จาก Master ร้าน STAR SOCCER ล้วนๆทุกฤดูกาล เป็นคนเอาจากม้วน VDO ตั้งแต่สมัยฤดูกาล 1992 มานั่งทำเองครับ

ของแถม MOVIE พิเศษคืออะไร? แผ่น MOVIE ของแถมพร้อมกับ Season Preview คือ แผ่น 10 ศูนย์หน้าตลอดการณ์ของแมนยู โดยที่ผ่านมาในอดีตนั้นแมนยูมีใครบ้าง เป็นศูนย์หน้าสุดยอด Striker ที่ทำประตูให้แมนยูในการแข่งขันสำคัญ ที่แฟนๆโหวตให้เป็น 1 ในศูนย์หน้าที่แฟนบอลไม่เคยลืมเลือนไม่ว่าจะนานขนาดไหน ไม่ว่าจะเป็น ไบรอันแมคแคลร์, โซลชาร์, ยอร์ค, โคล, คันโตน่า, จอร์จเบส, บ๊อบบี้ ชาร์ลตัส, มาร์คฮิวส์, เดวิสเฮิร์ท, เดนนิส ลอร์, หรือพี่ม้ารุดฟานนิสเตอรอยด์ โดยท่านจะได้รับชมทุกประตูที่บรรดาศูนย์หน้าแมนยูเคยเจาะตาข่ายคู่แข่งให้ท่านได้เพลินตาเพลินใจ และอีกหนึ่ง MOVIE คือ เหตุการณ์เครื่องบินตกที่มิวนิค โดยนำเหตุการณ์มาทำการสร้างเป็นภาพยนต์ที่เคยขายในแมงป่องมาก่อน โดยเป็นฉบับมูฟวี่คนแสดง เหตุการณ์ซึ่ง แสดงได้กินใจมากๆ หากว่าท่านรับชมจะต้องซึ้งน้ำตาตกแน่นอนครับ รวมถึงแผ่นพิเศษ CLASS OF 1992 ที่โด่งดังและมีชื่อเสียงเป็นการเจาะลึกเบื้องหลัง บทสัมภาษณ์ ฟอร์มการเล่นในยุคนั้น แมทซ์การแข่งขันต่างๆ ให้ท่านได้รำลึกเสมือนผ่านมาไม่นานครับ สำหรับแฟนพันธ์แท้ครับ และที่สำคัญ ภาพและเสียง MASTER 100% อีกแล้วมาพร้อมกับพากษ์ไทยล้วนๆโดยทีมงาน STAR SOCCER ครับ เรียกว่าไม่ต้องห่วงเรื่องฟังอังกฤษไม่ออกทันที เจาะลึกเบื้องหลักทุกอย่างครับ

รายละเอียดสินค้า คือ แผ่น Season Preview ทั้งหมด 23 ฤดูกาล รวมทั้ง MOVIE รวมทั้งสิ้นเป็นจำนวน 11 แผ่น ทุกแผ่นเป็น Collection ทำเมนูกด แบ๊คกราวน์ และเสียงประกอบ เรียบเรียงอย่าสวยงามพร้อมสะสม (เพลงประกอบ Glory glory United)

แผ่นทุกแผ่นจัดส่งเป็น DVD Princo 16X จำนวนทั้งหมด 11 แผ่น ไรท์ด้วยความเร็วขั้นต่ำ 4X + Verify (แผ่นนึงก็ใช้เวลา 22-25 นาที) ต่อแผ่นเพื่ออายุที่ยาวนานที่สุดของแผ่น พร้อมป้องกันข้อมูลผิดพลาด(ไม่ Screen แผ่น) รวมความยาวทั้งหมดประมาณ 60 ชั่วโมง

ราคา ทั้งหมด 23 ฤดูกาล พร้อม MOVIE พิเศษ ทั้งหมด ขายทั้งหมดอยู่ที่ ราคา 200 บาท ย้ำว่า 200 บาทเท่านั้น !! ได้ดูทีมรักคุณภาพล้วนๆกว่า 60 ชั่วโมง เท่านั้นยังไม่พอ ราคา 200 บาท คือ รวมการส่งแบบลงทะเบียนให้ท่านฟรี ส่งแผ่นให้ถึงหน้าบ้านท่านในราคา 200 บาทครับ เงินเท่านี้ยังซื้อเสื้อก๊อปแมนยูธรรมดาๆยังไม่ได้เลยครับ 555

ภาพและเสียงชัด 100% MASTER แท้ๆจาก STAR SOCCER ครับ

วิธีการเล่นแผ่น : ทำเป็นรูปแบบ DVD เรียบร้อยแล้วครับ เอาใส่เครื่องเล่น DVD ธรรมดาทั่วไป จะขึ้นเมนูภาพประกอบ เพลง Glory Glory สวยงาม เรียบเรียงเรียบร้อย สามารถเลือกรับชมดูแต่ละ Season ที่ต้องการได้เลยครับ หรือจะดูบน Computer ทั่วไปก็ได้ครับ หรือจะเอาใส่ Tablet แล้วรับชมก็ได้เช่นกันครับ

การติดต่อ Email : dreamteam0001@hotmail.com
การติดต่อ LINE : seasonmanutd
การติดต่ออื่นๆ : PM สอบถามรายละเอียดได้แล้วจะตอบกลับครับ
ภาพและเสียงชัด 100% MASTER แท้ๆจาก STAR SOCCER ครับ

รูป Screen Shot ภายในแผ่นทั้งหมดแปะยั่วน้ำลายบางส่วนครับ 555 ภาพมันล้นไปเพราะโดนทางหน้ากระทู้ crop รูปเองนะครับ ของจริงๆชัดกิ๊ก เสียงชัดเป๊ะทุกฤดูกาลครับ^^

รีบติดต่อคอนเฟิมจองและโอนด่วน ก่อนที่ท่านจะพลาดโอกาสนะครับ^^

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
noghoog
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: [เปิดรับรอบสุดท้าย] Rare Item@DVD Manchester United 23ฤด

โพสต์โดย noghoog » พุธ พ.ค. 27, 2015 09:49

ตอนนี้เหลือ 2 ชุดสุดท้ายครับ ด่วนก่อนพลาดนะครับ 555 เปิดอีกทีอาจจะอีกครึ่งปีข้างหน้าเช่นเคยนะครับ
noghoog
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: [เปิดรับรอบสุดท้าย] Rare Item@DVD Manchester United 23ฤด

โพสต์โดย ManUChaMpion » ศุกร์ ก.ย. 04, 2015 12:15

ยังมีอยู่มัย้ครับ เท่าไรหรอ
รูปภาพ

รูปภาพ
ManUChaMpion
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย