Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ถามเรื่องร้านขายเสื้อ ก๊อบ เอ แถวสนามศุภครับ

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

ถามเรื่องร้านขายเสื้อ ก๊อบ เอ แถวสนามศุภครับ

โพสต์โดย ICrazyBoy » เสาร์ ส.ค. 09, 2008 01:34

พอดีพรุ่งนี้จะไปซื้อเสื้อกีฬา ก๊อบเอ กับเพื่อน ไม่ทราบว่า เพื่อนๆในบอร์ดเคยไปซื้อกันหรือป่าวครับ มีร้านไหนแนะนำไหมครับ ขอบคุณครับ
ICrazyBoy
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Smudger_2129 » เสาร์ ส.ค. 09, 2008 02:42

ร้านไหนก็ได้ครับ ราคาก็ไม่ต่างกันมากหรอก
แบบว่าเดินเข้าร้านไหนถ้าร้านั้นไม่มีเค้าก็จะไปเอาอีกร้านมาให้ สรุปร้านใหนก็ได้

ปล.ระวังเข้าร้านของเกรดเอหล่ะ พวกนี้มันกวนอ่ะ
ผมเคยเข้าไปผิดด้วยความที่เสื้อเหมือนกันมากจนยากที่จะแยกด้วยสายตาออก ผมเลยถามว่าเท่าไหร่ เขากลับบอกออกมาว่า 5พันกว่าน้อง ของก็อป เอ ก็มีนะ
แต่พี่ไม่เอามาโชว์ เหมือนดูถูกเราว่าเราไม่มีตังซื้อของมัน พูดก็ไม่รับแขก เซงๆ ผมเลยเดินหนีเลย
(ถ้าจะซื้อผมก็ซื้อได้ แต่เซงคำพูดเค้ามากกว่า)
เลยเดินหนีให้เขาดูถูกไปว่าเราไม่มีตัง อิอิอิ

อันหลังขำๆ ไม่ซีเรียส 55555555555
MANCHESTER UNITED
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Smudger_2129
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Mr.SenGz » เสาร์ ส.ค. 09, 2008 07:41

ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ!
The Gentle Midfielder
รูปภาพ
I'm Not Hiso, I'm Loso..
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mr.SenGz
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย