Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ขายเสื้อแมนยูแท้/อับเสื้อซ้อมอังกฤษลงใหม่ มีรูปคับ(new!!)

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

ขายเสื้อแมนยูแท้/อับเสื้อซ้อมอังกฤษลงใหม่ มีรูปคับ(new!!)

โพสต์โดย meepuuaon » จันทร์ มิ.ย. 14, 2010 21:06

ราคา 950 sizeของเด็กนะคับ( XL)(แต่ผู้ใหญ่ประมาณไซต์Lใส่ได้สบายเลยคับต่างกับของผู้ใหญ่นิดนึงคือจะเข้ารูปนิดหน่อย ผมลองสวมดูแล้วคับผมสูง180 หนัก68ใส่ได้พอดีเลย)
รับประกันของแท้ชัวๆ ได้มาจากเพื่อนที่ทำงานอยู่บริษัทNIKEคับ
ฟรีค่าจัดส่งนะคับ ถ้าอยู่ใน กทม นัดเจอได้นะคับ ผมอยู่พระราม3 หรือสะดวกทางใหนก็ติดต่อมาได้คับ

ว้าาตัวนี้ได้มายากขาย950ไม่ออกเลย งั้นขายราคาเท่าตัวสีดำแล้วนะคับ 800 บาท ใครเร็วใครได้นะงับ ตัวเดียวเลยจิงๆคงไม่มีมาขายแล้ว

Email : buntita_singnon@hotmail.com หรือโทรหาได้ตลอด24ชั่วโมงที่เบอร์ 083-5630307 ติดต่อ บุ๋ม นะคับ(เจ้าเดิมนะคับแต่ผมไม่อยู่เลยฝากให้แฟนจัดการแทน)

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

เพิ่มเติมสำหรับวิธีดูขนาดเสื้อของไซด์ XL เด็ก ว่าเราใส่ได้ไหมนะคับ เผื่อว่าบางคนอาจจะคิดว่าของเด็กเราจะใส่ได้เหรอ :wink:
รูปภาพ

ส่วนนี่เป็นชุดซ้อมทีมชาติอังกฤษของUMBROของแท้นะคับ คนที่เคยซื้อกับผมไปแล้วคงรู้ดีคับไม่มีเก้เพราะนัดดูของก่อนซื้อได้
มี 2 สีนะคับ ขาว กับน้ำเงิน หามาได้แค่สีละ 1 ตัวคับ ถ้าหามาได้มากกว่านี้จะลงเพิ่มให้ 1000 บาทนะคับได้มาแพงนิดนึง หุหุ รับกระแสบอลโลกด้วย
ดูรูปคับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ขายออกเพี้ยงๆ 8)

รายละเอียดเพิ่มเติมขอดูได้นะคับ :cry:
แก้ไขล่าสุดโดย meepuuaon เมื่อ จันทร์ มิ.ย. 14, 2010 21:25, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
meepuuaon
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย meepuuaon » จันทร์ มิ.ย. 14, 2010 21:06

เจิมเองงับ อุดหนุนกานหน่อยน้า
meepuuaon
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย deshwitat4 » อังคาร มิ.ย. 15, 2010 01:00

ผมอยากได้เสื้อแดง size m มีมั้ยอะครับ
รูปภาพรูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
deshwitat4
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย meepuuaon » อังคาร มิ.ย. 15, 2010 10:32

ไซต์ M ไม่มีคับแต่ตัวนี้ผมลองใส่ดูใส่ได้สบายเลยคับ(ปกติผมใส่ไซต์ L)รับรองได้คับ
ตัวนี้มันก็ประมานเกือบๆถึงไซด์Lนะคับ มันจะใหญ่กว่า M แค่นิดหน่อย คุณอยู่แถวใหนคับ ใน กทม.ป่าว ถ้าอย่ากลองสวมดูก็นัดเจอก็ได้คับ ใส่ได้ไม่ได้ค่อยว่ากัน ถ้าจะนัดดูผมสะดวกที่ BTS ตากสิน นะคับ ยังไงสนใจลองติดต่อมาตามเบอร์โทรข้างบนได้เลยคับ
meepuuaon
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย meepuuaon » อังคาร มิ.ย. 15, 2010 20:28

ดันๆ อุดหนุนกันหน่อยนะคับ ^_^
meepuuaon
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย