Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ^^

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ^^

โพสต์โดย oNOPo » อังคาร มิ.ย. 15, 2010 21:12

คือว่าจะซื้อลูกฟุตบอลใหม่
เลยอยากมาถามว่าจะซื้อของ"ไนกี้"หรือ"อาดิดาส"ดี
แล้วซื้อรุ่นไหนดี
ราคาเท่าไรด้วย

ขอบคุณครับ :)
oNOPo
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Mr.Donut » อังคาร มิ.ย. 15, 2010 21:58

ล่าสุดที่เคยซื้อลูกฟุตบอล ต้องย้อนกลับไปตอน france98 บอลที่มีสัญลักษณ์บอลโลก ตราไก่ บอลหนังเย็บด้วยล่ะ 300 กว่าบาท ฮ่าๆๆ
**ส่วนที่ถามมานั้น ความคิดผมว่าน่าจะ adidas ดีกว่านะ ซัก 2-3 พัน
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mr.Donut
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย pipatkpp » อังคาร มิ.ย. 15, 2010 23:57

Adidas รุ่น Jabulani *..*
I'm RED and i hate SCOUSERS,Real Madrid,Machester City,Chelsea,Juventus

รูปภาพ
pipatkpp

โพสต์โดย MORRISON_HOTEL » พุธ มิ.ย. 16, 2010 14:56

จะซื้อมาเตะ หรือจะซื้อมาเก็บสะสม ครับ

ผมว่าถ้าจะซื้อมาเตะ ซื้อแค่บอลธรรมดามาเตะก็พอมั่งครับ ถ้าจะซื้อของดีๆ ระดับเดียวกับที่เค้าใช้แข่งกัน

มันแพงน่ะครับ 3-4 พันขึ้นไป เวลาเอามาเตะมากๆ ถ้ามันเก่าหรือพังไปก็เสียดายอ่ะ

แต่ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องเงินก็ซื้อไปเลยครับ ของดีๆ น่าใช้อยู่แล้ว 55 ผมก็ชอบเหมือนกัน

ถ้าให้บอกว่า ยี่ห้อไหนดีกว่ากัน ผมว่ามันไม่มีอันไหนดีหรือไม่ดีไปกว่ากันหรอกครับ

มันมีข้อดีและข้อเสียต่างกันไปคนล่ะแบบ

อยู่ที่ตัวเรามากกว่าว่าจะเลือกใช้แบบไหนให้เหมาะสมกับตัวเอง

เราชอบแบบไหนก็ซื้อแบบนั้นไปเลยครับ

อย่าไปตามกระแส หรือไปตามคนอื่นๆ

แต่เราสามารถเอาความคิดเห็นและคำแนะนำต่างๆ ของคนอื่นๆ มาปรับใช้และเป็นข้อมูลในการเลือกซื้อได้ครับ
รูปภาพแม่ไม่ซื้อของเล่นให้
MORRISON_HOTEL

โพสต์โดย W_s_L_n_W » พุธ มิ.ย. 16, 2010 19:40

ได้ทั้งคู่อะคับ ๆ
รูปภาพ
W_s_L_n_W
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย