Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

โมเดล พวงกุญแจ นักฟุตบอลแมนยู , โรนัลโด้ กิ๊กส์ และอื่นๆ

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

โมเดล พวงกุญแจ นักฟุตบอลแมนยู , โรนัลโด้ กิ๊กส์ และอื่นๆ

โพสต์โดย epsilons » ศุกร์ ก.ค. 09, 2010 01:32

1. โมเดลนักเตะแมนยู เป็นสินค้าที่ระลึกจากสโมสร ของแท้จากอังกฤษ มี2กล่อง
เป็นของใหม่ ยังไม่เคยเปิดกล่องครับ

นักฟุตบอลในกล่อง
1. Ruudvan Nistelrooy
2. Cristiano Ronaldo
3. Tim Howard
4. Paul Scholes

รูปภาพ

ขายกล่องละ 900บาทครับ ส่งไปรษณีย์ฟรี

2. พวงกุญแจ Microstars เป็นสินค้าที่ระลึกจากสโมสร ของแท้จากอังกฤษ
เป็นของใหม่ อยู่ในแพ็คครับ

มี4ตัว
1. Ryan Giggs
2. Cristiano Ronaldo
3. Ole Gunnar Solskjaer
4. Wayne Rooney

รูปภาพ

ขายตัวละ 300บาทครับ ค่าส่ง30บาท
หรือเหมา1100บาท ส่งไปรษณีย์ฟรีครับ

สนใจติดต่อสอบถามได้ทางPMครับ

หรือแวะชมเพิ่มเติมได้ที่ โมเดลนักฟุตบอล

ขอบคุณครับ
epsilons
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย epsilons » เสาร์ ก.ค. 24, 2010 07:01

พวงกุญแจ Microstars ตอนนี้เหลือ Ronaldo ตัวเดียวแล้วครับ ตัวอื่นขายแล้ว
ขอบคุณมากครับ
epsilons
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย