Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

เพื่อน redarmyfc ซื้อรองเท้ากีฬา ทีไหนครับ

พูดคุยสนทนาเกี่ยวกับรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ข้อมูลรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ...

เพื่อน redarmyfc ซื้อรองเท้ากีฬา ทีไหนครับ

โพสต์โดย ming1999 » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 16:41

เป็นพวกรองเท้าบาสเก็ตบอลครับ

จอร์แดน ไนท์กี้ and 1 ครับ

ในกรุงเทพ หรือต่างจังหวัดก็ได้

ผมอยู่ ชุมพร ไม่รู้จะซื้อที่ไหนแต่อยากรู้ว่าซื้อที่ไหนกัน มือ1 นะครับ

แล้วถ้าเป็นมือ 2 หาซื้อที่ไหนมังครับ ที่เยอะๆๆ

ขอบคุณครับ
รักแมนยู เชียร์แมนยู สู้ๆๆนะ
ming1999
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย promesit12 » จันทร์ ส.ค. 04, 2008 17:04

สยามพารากอนครับ กับที่เซ็นทรัลลากพร้าว จะมี AND1
ผมเคยเห็นนะครับ มีอยู่ช่วงนึง เอา AND1 มาลดสะถูกที่เดียว แต่ผมว่ายี่ห้อ AND1 ดีไซด์รองเท้ายังไม่น่าสนใจเท่าไหร่ นะครับ สำหรับคนชอบรองเท้าสวยๆ แต่ jordan nike จะมีเยอะครับ ตาม supersport
ล่สุดไปเห็นี่เดอะมอลบางกะปิมา มีjordan รุ่นใหม่ๆออกมา หลายแบบเหมือนกันครับ

ถ้าจะขึ้นมาแล้วไม่เสียเที่ยวก็ สยามพารากอนกับเซ้นทรัลเวอร์ มาไม่เสียเที่ยวแน่
ชื่อ เอฟ ครับผม เตะบอลเมื่อไหร่ชวนด้วย

ผมคิดว่า ผมสูงที่สุดในเว็ปนี่แน่นอน 555
promesit12
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง รองเท้าฟุตบอล