Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

สอบถามเรื่องการเลือกรองเท้าวิ่งครับ

พูดคุยสนทนาเกี่ยวกับรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ข้อมูลรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ...

สอบถามเรื่องการเลือกรองเท้าวิ่งครับ

โพสต์โดย polaris » อังคาร พ.ค. 10, 2011 20:37

ท่านๆ มีวิธีการเลือกซื้อรองเท้าวิ่งอย่างไรบ้างครับ เพื่อให้ตรงกับสรีระของเท้า
พอดีผมเข่าไม่ค่อยดีและน้ำหนักตัวเกินเกณฑ์ อยากจะได้รองเท้าวิ่งสักคู่ มีวิธีการเลือกหรือลองก่อนซื้อไหมครับ
และถ้านำรองเท้าวิ่งมาใส่เดินจะเวิร์คไหมครับ ขอบคุณครับ
รูปภาพ

0o๐ 1991 RYAN GIGGS ABSOLUTE LEGEND ๐o0
ภาพประจำตัวสมาชิก
polaris
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

Re: สอบถามเรื่องการเลือกรองเท้าวิ่งครับ

โพสต์โดย Rooneygoal » อังคาร พ.ค. 10, 2011 20:38

polaris เขียน:ท่านๆ มีวิธีการเลือกซื้อรองเท้าวิ่งอย่างไรบ้างครับ เพื่อให้ตรงกับสรีระของเท้า
พอดีผมเข่าไม่ค่อยดีและน้ำหนักตัวเกินเกณฑ์ อยากจะได้รองเท้าวิ่งสักคู่ มีวิธีการเลือกหรือลองก่อนซื้อไหมครับ
และถ้านำรองเท้าวิ่งมาใส่เดินจะเวิร์คไหมครับ ขอบคุณครับ

ลองใส่ดูนะครับ แล้วถ้ามัน นุ่ม สบาย เท้า แล้ว เดินแล้วไม่ปวด ก็ซื้อได้เลยครับ :wink:
รูปภาพ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rooneygoal
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

ย้อนกลับไปยัง รองเท้าฟุตบอล