Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ !!

พูดคุยสนทนาเกี่ยวกับรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ข้อมูลรองเท้าฟุตบอล, ฟุตซอล ...

ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ !!

โพสต์โดย NuMPuKiLL » อังคาร ก.พ. 14, 2012 02:05

พอดีผมจะซื้อรองเท้า ฟุตซอล อะครับ ช่วยดูให้ผมหน่อยว่า เวปเพด นี้ เชื่อถือได้หรือป่าวครับ

> https://www.facebook.com/sportBoots006.buu <

ป.ล ไมค่อยมั่นใจครับเลย อยากให้ดูให้ผมหน่อยว่า เชื่อถือได้หรือป่าวครับ

ขอบคุณครับ
We Love Manchesterunited

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
NuMPuKiLL
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

Re: ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ !!

โพสต์โดย framenaldo » อาทิตย์ มี.ค. 18, 2012 16:28

ปิดเพจไปแล้วครับ

ทางที่ดีควรเชื่อถือเว็บใหญ่ๆ เช่น เว็บที่มีคนในเว็บนั้นเยอะๆ หรือ มีการซื้อขายกันจริงมีรูปยืนยันด้วยก็ดีนะครับ
framenaldo
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

facebook: framenaldo
twitter: framenaldo

ย้อนกลับไปยัง รองเท้าฟุตบอล