Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ช่วยผมด้วยค๊าบFIFA2012

FIFA 2010, FIFA Online, FIFA Manager, FIFA Soccer

ช่วยผมด้วยค๊าบFIFA2012

โพสต์โดย ManUChaMpion » พฤหัสฯ. พ.ย. 17, 2011 20:27

อุสา เปลี่ยนให้ใช้ จอย แอนนาล๊อค ขวาได้แล้ว

แต่ปุ่ม ส่ง ปุ่ม ยิง ดันเปลี่ยนอีกอ่ะครับ ทำไงหรอครับ พอดี ไปปรับแบบ วินนิ่งอ่ะครับ

เดียวจะเปรียบเทียบนะครับ ปุ่ม ส่ง ไปอยู่ต้อง ปุ่ม โอ ปุ่ม ส่งทะลุช่องหรือสามเหลี่ยมไป อยู่ ปุ่ม สี่เหลี่ยม

ปุ่ม เปิดบอล ผมไปอยู่ ปุ่ม เอ็ก ปุ่ม ยิง ผม ไม่อยู่ สามเหลี่ยม อ่ะครับ แก้ไข ไง หรอครับ ช่วยบอกผมที อย่างเซงเลย ช่วยหน่อยนะค๊าบ
รูปภาพ

รูปภาพ
ManUChaMpion
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

ย้อนกลับไปยัง FIFA