Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ช่วยที่ครับ ผมกำลังหาประวัติ futsul ส่งอาจารย์

สอนเทคนิคการเล่นฟุตบอล, การเดาะบอล Freestyle, กติกาการเล่นฟุตบอล ...

ช่วยที่ครับ ผมกำลังหาประวัติ futsul ส่งอาจารย์

โพสต์โดย pjladd » ศุกร์ พ.ย. 30, 2007 02:13

ช่วยที่ครับ ผมกำลังหาประวัติ futsul ส่งอาจารย์ อยากได้แบบ ว่าแข่งชิงแชมป์โลกที่ไหนใครได้แชมป์ มีมาแล้วกี่ครั้งที่ไหนบ้าง แข่งที่เอเชีย มีมาแล้วกี่ครั้ง ที่ไหน ใครได้แชมป์ ใครรู้ช่วยบอกที่นะครับ เป็นงานจบปริญญางานสุดท้ายนะครับบบ ขอบคุณคราบบบบ
รูปภาพ
pjladd
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย DevilLouis » ศุกร์ พ.ย. 30, 2007 08:28

คิดไม่ออก บอกgoogle
:lol: :P :wink:
Hello
==================================================
รูปภาพ
==================================================
DevilLouis
สต๊าฟโค้ช
สต๊าฟโค้ช

ย้อนกลับไปยัง Academy