Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ของขวัญของพรีเมี่ยมของที่ระรึก Manchester United แฮนด์เมค!!

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

ของขวัญของพรีเมี่ยมของที่ระรึก Manchester United แฮนด์เมค!!

โพสต์โดย unitedzaa » ศุกร์ ม.ค. 10, 2014 23:58

รูปภาพ

เรารับของขวัญแฮนด์เมค ที่เกี่ยวกับ แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด โดยจะเป็นงานเน้นความน่ารัก
เหมาะกับทุกคนซึ่งมันเราสามารถเอาความเป็น แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด วาดเป็นการ์ตูนน่ารักๆแล้วสกรีน
ลงไปในผลิตภัณฑ์หลายๆอย่างอย่างเช่น เคสโทรศัพท์มือถือ, เคสแท็ปเล็ต, แก้วกาแฟเซรามิค,
ปลอกหมอน, เสื้อยืด และอื่นๆหลายๆอย่างสามารถเอาไปเป็นของที่ระรึก ของฝาก หรือแม้กระทั้ง
ของขวัญสำหรับแฟนๆ แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด ได้เป็นอย่างดี เป็นไอเดียที่เราทำเองครับ ไม่ได้ผลิต
เยอะ สักเท่าไหร่ คนรับประทับใจแน่นอน

ตอนนี้กำลังไล่วาดหลายๆคนอยู่นะครับ เอาพระเอกมาโชว์ก่อนนั่นคือ เวน์ย รูนีย์ สตาร์ประจำทีม
ใครเป็นแฟนหมอนี้อยู่จัดไปราคาไม่แพงจ้า ดูตัวอย่างที่รูปได้เลยนะครับ ^^

เว็บเราครับ http://onezaa.com
ยินดีบริการทุกท่านนะครับ

onion16 onion16 onion16
ของที่ระรึำกทีม แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
viewtopic.php?f=26&t=112563
unitedzaa
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย