Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ใครมี match classic ม่างงง มาโชว์กานนนน ... ^^

Championship Manager, Football Manager

ใครมี match classic ม่างงง มาโชว์กานนนน ... ^^

โพสต์โดย unter45010046 » อังคาร มิ.ย. 06, 2006 13:39

ผมเริ่มก่อนเลย.. เป็นแมชที่ตื่นเต้นหวาดเสียวที่สุด ขนาดเสมอทีมหอยไฮโซขี้ช็อปในบ้านยังไม่หวาดเสียวเท่าแมชนี้ เป็นอะไรที่แฮปและปี้มั่กๆ :lol: สะจายยยย วู้ๆๆๆๆ 8)
รูปภาพ

รูปภาพ
ดูสถิติก้อรู้... ไมถึงเสียวนัก +_-

ขอเชิญใครที่มีแมชประทับใจ อย่าเก็บไว้ประทับใจคนเดว เอามาดูกันคับ...

อ้อ....ถือโอกาสเอา นักเตะ 4 ตัวใหม่ที่ซื้อมาใหม่ มาฝากด้วยเลย หุหุ ^^
คนแรก : Tomas Sivok [ภาษาไทยออกเสียงว่าไงอ่ะ.. โทมัส ซิวอค ป่ะ ใช่มะ]
รูปภาพ
- ฉกมาจากสปาร์ต้า ปาร์ค ค่าตัว 2.5M(ปอนด์) เตะบอลลีคครบ 40 นัด จ่ายอีก 5M ^^ [ถูกหรือว่าแพง คอมเม๊นท์กานได้คร๊าบบบ]

คนที่ 2 : Per Ciljan Skjelbred [เป็นความภูมิใจอย่างหนึ่งที่ซื้อนักเตะ ชื่ออ่านยาก(มากๆ) มาไว้ในครอบครอง .. แล้วสรุปชื่อมานอ่านว่าอะไรคับ ใครออกเสียงถูก บอกด้วยคับ ]
รูปภาพ
- จากโรเซนบอร์ก 3M ถูกม๊ากกกกกก สำหรับเด็กชื่ออ่านยาก เอ้ย สำหรับเด็กเปรตอย่าง ไอ้หนู เซลเบร็ด(ผมออกเสียงถูกมะ .. คุณๆ ว่าไง? ถ้าไม่ถูกอย่าลืมช่วยบอกเราทีนะ +_- ..)

คนที่ 3 : Nikola Zigic [ผมว่า ผมพลาดแล้ว ปกติซื้อตัวไม่เคยพลาด แต่นายคนนี้ ยังต้องปรับตัวอีกเยอะ สงสัย ซีซั่นที่ 2 ถึงจาฮอต(มั้ง) +_-. หวังว่าคงจาฮอต]
รูปภาพ
- อิมพอร์ต จาก เรด สตาร์ 3.3M เตะบอลลีคครบ 40 นัด จ่ายอีก 10M ย้ำ!!!! ว่า 10 ล้าน เฮ้อ... ไม่อยากจะคิดว่า เป็นการซื้อที่ผิดพลาด คงต้องลองให้โอกาสนายโย่งนี่ซักซีซั่น
- เหตุผลที่จ่ายแพง เพราะอยากเอามาโหม่งชง สูงตั้ง 202 cm คิดว่าจะโหม่งได้ แต่ ไปๆ มาๆ statโหม่ง แพ้ รุด!!!!!!! เฮ้อ...
- อาจจะเห็นว่า จ่ายไปแล้ว 2 ลูก แต่ ขอโทษคับ รุด จ่ายไป 6 ลูก เฮ้อ...

คนที่ 4 : Anthony Vanden Borre ไอ้หนูคนนี้ คงไม่ต้องรีวิว เชื่อว่าหลายคนคง มีอยุ่ในทีมขณะนี้ ..อ้อ ซื้อ 2.5M เตะบอลลีคครบ 40 นัด จ่ายอีก 5M ลงให้ทีมชาติครบ 10 นัด จ่ายอีก 5M ...เชื่อว่าหลายคน คงบอกว่าแพง แต่ ทำไงได้คับ โรม่ายื่นซื้อก่อน 5.5M แต่ทีมเราดันมีแค่ 6M และตอนนั้นกะลังขั้ว ไอ้หนู เซลเบร็ด อยู่ด้วย เลยช่วยไม่ได้ แพงก้อแพง เอาไว้ก่อน...
อนฺ ช ริ นํ อํ อํ แปลว่า ผมชื่อ อัน อัน เป็นคนอารมณ์ดี คับ ^^

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
unter45010046
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย unter45010046 » อังคาร มิ.ย. 06, 2006 14:55

จากแมช คลาสสิค มาดูแมชเศร้าๆ ของเราบ้าง T_T

รูปภาพ

โดนนาที 90 และ 90 ฮามั้ยคับ T_T เราล่ะฮามากเลย ฮือๆๆๆ
อนฺ ช ริ นํ อํ อํ แปลว่า ผมชื่อ อัน อัน เป็นคนอารมณ์ดี คับ ^^

รูปภาพ
unter45010046
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย non » อังคาร มิ.ย. 06, 2006 21:23

รูปภาพ

แข่งกับ Arsenal ครับ นี่เป็นครั้งแรกตั้งแต่ขึ้นมา Premiership แล้วยิงได้เยอะแล้วไม่เสียประตู
ปกติ Arsenal แกแพ้ทางผมประจำครับ ตั้งแต่ผมเลื่อนชั้นใหม่ๆ แพ้ผมได้ไงไม่รู้
แต่ที่รู้ๆ ตอนนี้แกแพ้ผมอย่างน่าอับอาย ดูคู่กองหน้าพี่แกซะก่อน โหดสุดๆ

ผมเล่นปี 08/09 แล้วครับ นักเตะในทีมส่วนมากก็เซ็นฟรีมาหรือซื้อถูกๆ

**
Francisco Javier Yeste - 11.5M (ซื้อต่อจากเชลซี เชลซีซื้อมา 24M)
Kevin Nolan - 5.25M (Bolton ตกชั้น เลยไปซื้อมา)
Michael Carrick - 2.1M (Spurs ขึ้นบัญชีขายพอดี)
Fabio - 1M (เห็นว่าความสามารถไกลๆน่าจะรุ่ง เลยเซ็นมา แต่ตอนนี้ยังพูดอังกฤษไม่ได้เลย :D )
Jakub Blaszcykowski - 2.8M (ซื้อต่อจาก Sporting CP โดนโก่งมานิดแต่เก่ง จริงๆอยู่ทีมไรจำไม่ได้)
James Morrisson - 6M (ราคานี้แพงมากเพราะตอนซื้อมาลงได้ 10 นัดนิดๆเจ็บยาว จนตอนนี้นั่งสำรองยาวอีก จริงๆตอนแรกที่ใช้เก่ง แต่ไม่มีโอกาสให้ได้ลงแล้วเสียดายตังค์จริงๆ แต่แนะนำให้คนที่อยากใช้ปีกอังกฤษ นอกจาก Aaron Lennon แล้ว)
Olof Melberg - 3.8M (ถ้าดูกันดีๆแล้วแพงเพราะผมซื้อมาก็เจ็บ.. แถมพอกลับมาก็ดันมีคนมาแทนเรียบร้อย แถมเริ่มแก่แล้ว แต่ฟอร์มไว้วางใจได้เลย ชอบจริงๆไม่พลาด)
Zat Knight - 1.2M (ราคานี้แสนถูกจริงๆ เพราะเซ็นต่อ Fulham ที่ตกชั้น แต่บางครั้งก็พลาด ก็เหมาะสำหรับทีมระดับกลางลงไป แต่ผมเริ่มจะสูงแล้ว ก็ว่าจะขายๆเหมือนกัน ระวังเจ็บยาวนะครับ เพราะของผมมันไปแล้ว คาดว่ากลับมาคงไม่มีโอกาสลงเล่นในฐานะตัวจริง เพราะ ป๋า Olof แกยึดเรียบร้อย)

นอกนั้นที่เห็นๆนั่นเซ็นฟรีหมดเลยครับ แล้วก็มีที่ไม่เห็นอีกอย่าง Ugur Yildirim (AMR,FC)

เท่าๆที่ให้ดูนี่ก็นักเตะระดับเกรด B ถึง B+ แทบทั้งนั้นอาจมีเกรด A โผล่มาตัวนึง
หุๆ ใครที่เล่นเกมส์หวังสนุกๆ แล้วไม่เล่นยาวๆก็สบายใจได้ เพราะเกมส์นี้สนุกในระดับนึง
ถ้าอยากให้สนุกขึ้นอีกแนะนำให้วางแผน การตลาด แผนการเล่น ดูการเล่นอนาคต
อย่างผมเนี่ยก็วางไว้ค่อนข้างโอเคแล้ว แต่ก็ดันมาเสียจังหวะกับอาการบาดเจ็บได้ (ไม่งั้นได้แชมป์ไปแล้ว)
ใครมีเงินก็ซื้อไปละกันครับ รอผมก่อนละกัน กำลังเก็บตังค์ซื้อ World Class :P

**
Per Ciljan < ใช้ data แบบไหนแล้ว patch ไรครับ หาไม่เจอแหะ แต่เก่งดีอะ แถมมัน.. หล่อกว่าตูอีก :cry:
เซอร์ น่าซื้อมาแทนเบคแฮมนะ 55 สาวๆกรี๊ดๆๆๆ
โค้กบางพระ
non
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Tazz » อังคาร มิ.ย. 06, 2006 23:16

unter45010046 เขียน:จากแมช คลาสสิค มาดูแมชเศร้าๆ ของเราบ้าง T_T

รูปภาพ

โดนนาที 90 และ 90 ฮามั้ยคับ T_T เราล่ะฮามากเลย ฮือๆๆๆ

ซวยจัด
ว่าแต่ ชุดแข่งแบบมีกางเกงโหลดที่ไหนได้อ่า??
รูปภาพ

::: You will only be happy as you expected...To be happier, change your expectation :::
Tazz
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย jojojs » พุธ มิ.ย. 07, 2006 00:51

Tazz เขียน:ว่าแต่ ชุดแข่งแบบมีกางเกงโหลดที่ไหนได้อ่า??

แบบ 3GT คับ

http://www.sortitoutsi.net/index.php?pa ... ame=fm2006
Legendary Killer
jojojs
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย viktorianz » ศุกร์ มิ.ย. 09, 2006 10:46

แจ่มๆๆๆ.....
<center>รูปภาพ
รูปภาพ
viktorianz
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Red_DeViL » ศุกร์ มิ.ย. 09, 2006 19:27

มีอยู่แมชหนึ่งครับ กองหน้าผม เดินอยู่ประมาณ 30 หลา แล้วเสียล้ำหน้า แต่ผู้รักษาประตูฝ่ายตรงข้าม เตะบอลโดนกองหน้าผม เข้าโกลไป ครับ ดีใจมากเพราะชนะจากลูกนั้นด้ว้ย
+++ ผู้คุมนรก +++
รูปภาพ
Red_DeViL
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย แมนยูบราๆ » อาทิตย์ มิ.ย. 11, 2006 12:55

อยากได้ก็ จัดไป

นัดนี้ไม่รู้จะพูดงัยดี ถ้าด่าคงต้องด่าลูกทีม จะชนะอยู่แล้ว ดัน...

ต้องขอโทดด้วยละกันที่ถ้าจะดูต้องเปิดดูทีละรูป เผอิญก๊อบโค๊ดมาผิดอะ

เอาไปอีกนัดละกัน

นัดนี้เหลือจะทน รอบชิงยูฟ่า แชมป์เปี้ยนลีก
รูปภาพ
แมนยูบราๆ

โพสต์โดย Dekpeed » อาทิตย์ มิ.ย. 11, 2006 13:37

เด๋ววันหลังผมจะเอามาให้ดูมั่งคับ
รับจ้าง....
เป็นเพื่อน 3 บาท
เช็ดน้ำตา 10 บาท
พัดถ่านไฟเก่า 20 บาท
เป็นมือที่สาม 50 บาท
เป็นกิ๊ก....... ฟรี
Dekpeed

โพสต์โดย cafnowa » พฤหัสฯ. มิ.ย. 15, 2006 02:30

เดียววันหน้าจะเอามาให้ดูนะคับ
cafnowa

ย้อนกลับไปยัง CM & FM