Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ซื้อนักเตะมาแล้วหายตัวไปนะครับ...ทำไงดีอะ....

Championship Manager, Football Manager

ซื้อนักเตะมาแล้วหายตัวไปนะครับ...ทำไงดีอะ....

โพสต์โดย nono » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 15:31

:cry: :cry: :cry: กราบเรียนท่านผู้รู้ทุกท่านครับ....ตอนนี้ผมคุมทีม Leeds ครับ ผมซื้อตัว Darren Kenton มาจากSouthampton เรียบร้อยพร้อมจะลงเตะ....แตผลปรากฦว่า Darren Kenton หายไปนะครับ....มีแต่ชื่อขึ้นใน Transfer ว่าผมซื้อมาแล้ว..แต่นักเตะหายไปนะครับ.....ไปเช็คที่ทีม Southampton มันก็ขึ้นว่าขายมาแล้ว.....เป็นเพราะอะไรอะครับ...เซงเลยอะ.....
รักทักษิน.....เพราะอยากเป็นลูกเขยทักษิน
เกลียดสนธิ....เพราะมันใช้เงินซื้อสาวๆน่ารักๆไปหมด....อิจฉามัน
เกลียดจำลอง...เพราะอาหารเจของมันไม่อร่อยเลย
เกลียดพรรคป.ช.ป.......เพราะมีแต่ลูกตุ๊ด.......
เกลียดบอลไทย...เพราะเมื่อไรมันจะได้ไปแข่งบอลโลกกับเขาสักที
ภาพประจำตัวสมาชิก
nono
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย Dekpeed » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 16:20

he is a ghost
รับจ้าง....
เป็นเพื่อน 3 บาท
เช็ดน้ำตา 10 บาท
พัดถ่านไฟเก่า 20 บาท
เป็นมือที่สาม 50 บาท
เป็นกิ๊ก....... ฟรี
Dekpeed
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Sam Saz » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 16:49

เค้าประสบอุบัติเหตุตอนมาซ้อมน่ะคับ
เลยตายคับ
sazzzzzzzzzzzzzzz กระหายในชัยชนะ กระทำสิ่งที่ควร กระฮึ่มด้วยเพลงเตะชั้นอ๋อง ทะลวงตะข่ายมาเป็นกรอบเป็นกำ ตะโกนดังๆๆๆๆ ว่าแมน ยู
--------------------------------------------------
Sam Saz
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย ไรอันกิ๊กคือ..พ่อคนที่2 » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 18:25

สงสัยโดนอุ้มมั้งคับ..รออีกสักแป๊ปก็จะส่งข่าวมาให้ว่าจะต้องเอาเงินไปเรียกค่าไถ่เท่าไร อิอิ
รูปภาพ
ไรอันกิ๊กคือ..พ่อคนที่2
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย ASPversion1 » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 20:18

แขวนสตั๊ดไปแล้วรึป่าวคับ
"แม้ชีพสลาย มิได้รักคืน"
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ASPversion1
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย แมนยูบราๆ » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 21:33

ใช้คาถาหายตัวไปแล้วละมั้ง
ไม่เคยเจอแฮะ
รูปภาพ
แมนยูบราๆ

โพสต์โดย nono » พฤหัสฯ. มิ.ย. 08, 2006 22:15

ตอนนี้ยังมีชื่ออยู่ในทีมอยู่เลยครับ....แต่ไม่รู้ไปแอบอยุ่ตรงส่วนไหนของสโมสรอะครับ...เซงเลย......สงสัยพี่บัก1113เอาตัวไปแหงๆๆ
รักทักษิน.....เพราะอยากเป็นลูกเขยทักษิน
เกลียดสนธิ....เพราะมันใช้เงินซื้อสาวๆน่ารักๆไปหมด....อิจฉามัน
เกลียดจำลอง...เพราะอาหารเจของมันไม่อร่อยเลย
เกลียดพรรคป.ช.ป.......เพราะมีแต่ลูกตุ๊ด.......
เกลียดบอลไทย...เพราะเมื่อไรมันจะได้ไปแข่งบอลโลกกับเขาสักที
nono
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย wSnaraK » ศุกร์ มิ.ย. 09, 2006 00:40

ไม่ใช่นายเซ็น ให้เป็นโค้ชนะ 8)
wSnaraK

โพสต์โดย nono » ศุกร์ มิ.ย. 09, 2006 12:36

:cry: :cry: ตอนนี้ท่าน Darren Kenton มันยังนอนกินค่าเหนื่อยของทีมผมจนกว่าจะหมดสัญญาแหงๆเลยครับ...พี่น้องครับ...สบายมันเลยครับ....ไม่ต้องแข่งแถมยังได้ตังอีก......
nono
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย godmanbit » ศุกร์ มิ.ย. 09, 2006 13:01

อายที่จะเล่นให้ทีมคุณน่ะครับ อาจหนีไปอยู่พัทยา แล้วครับ....ตอบเล่นๆ น่ะ ( ลองคลิ๊กที่ชื่อเขาแล้วไม่ขึ้นใช่ป่ะ แสดงวา เหมือนเพื่อนๆ บางคนบอกน่ะค รับ ประสบอุบัติเหตุ เสียชีวิตน่ะครับ)
godmanbit

โพสต์โดย bingos » เสาร์ มิ.ย. 10, 2006 11:30

ผมก็โดนนะ เซ็นเมสซี่มา แล้วปล่อยมันไปทำเวิรกเพอมิต ทำยังไงก็ไม่ผ่าน เซ็น(ฟรี) ประมาณ4ครั้ง จนกระทั่งอีกฤดูกาล เซิร์ชหาชื่อมัน คิดว่ามันกะลังทำเวิร์กเพอมิตอยู่ ที่ไหนได้ มันหายไปจากโลกนี้แล้วครับ ไปดูที่บาร์ซ่า เจอแต่ญาติมันทั้งนั้นเลย ตัวจริงไม่รู้อยู่ไหน เซิร์ชทั้งชื่อจริง ชื่อเล่นก็ไม่ขึ้นทั้งๆที่เคยเซิร์ชขึ้นแท้ๆ เวรกรรม
True sucess is not in the learning but in its application to benefit of mankinds
bingos
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย non » เสาร์ มิ.ย. 10, 2006 14:09

นึกว่าจะมีคนตอบแล้ว - -*
ผมเคยเจอเหมือนกันและแก้ได้

ไม่ต้องคิดถึงการตาย หรือโดนยิง ลอบสังหาร หรือป่วยตาย ไม่มีครับ ยังไม่เหมือนขนาดนั้น
รถคว่ำ ประสบอุบัติเหตุ ไม่เกิดครับ สรุปมันยังกินนอนอยู่ดี มีความสุขดี แต่ไม่ได้ลงเล่นเท่านั้น
และเกิดการข้อผิดพลาดเล็กน้อยของเกมส์ ซึ่งอาจเกิดขึ้นได้

ให้ทำดังนี้ ลองทำดู
ไป Search ชื่อนักเตะรายนี้ เจอมันยังครับ
ถ้าเจอแล้วไปเซ็นสัญญาใหม่ เพราะคราวก่อนเซ็นอาจเกิดอาการผิดพลาดจากโปรแกรมก็เป็นได้
แต่ไม่ต้องเพิ่มอะไรเลยถ้าไม่จำเป็น
ไม่ต้องใส่ค่า Fee นะเดี๋ยวเสียตังค์ฟรี ค่าเหนื่อยอะไรก็ไม่ต้องเพิ่ม

แล้วเซ็นไป ถ้ามันเซ็นใหม่เสร็จมันก็จะกลับมาแล้วครับ
โค้กบางพระ
non
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย nono » เสาร์ มิ.ย. 10, 2006 21:51

non เขียน:นึกว่าจะมีคนตอบแล้ว - -*
ผมเคยเจอเหมือนกันและแก้ได้

ไม่ต้องคิดถึงการตาย หรือโดนยิง ลอบสังหาร หรือป่วยตาย ไม่มีครับ ยังไม่เหมือนขนาดนั้น
รถคว่ำ ประสบอุบัติเหตุ ไม่เกิดครับ สรุปมันยังกินนอนอยู่ดี มีความสุขดี แต่ไม่ได้ลงเล่นเท่านั้น
และเกิดการข้อผิดพลาดเล็กน้อยของเกมส์ ซึ่งอาจเกิดขึ้นได้

ให้ทำดังนี้ ลองทำดู
ไป Search ชื่อนักเตะรายนี้ เจอมันยังครับ
ถ้าเจอแล้วไปเซ็นสัญญาใหม่ เพราะคราวก่อนเซ็นอาจเกิดอาการผิดพลาดจากโปรแกรมก็เป็นได้
แต่ไม่ต้องเพิ่มอะไรเลยถ้าไม่จำเป็น
ไม่ต้องใส่ค่า Fee นะเดี๋ยวเสียตังค์ฟรี ค่าเหนื่อยอะไรก็ไม่ต้องเพิ่ม

แล้วเซ็นไป ถ้ามันเซ็นใหม่เสร็จมันก็จะกลับมาแล้วครับ
ตรวจดูเรียบร้อยแล้วครับ.....ช่องที่เอาไว้เซ็นสัญญาไม่มีนะครับ....
ช่องตรงส่วนนี้มันหายไปนะครับ....
สงสัยจะเป็นเวทมนต์ของพี่บั๊ก....ชัวร์ครับ...ฟันธง.....[color=green]
[/color]
nono
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย The Best Red Devils » อาทิตย์ มิ.ย. 11, 2006 23:29

สงสัย มันจา โดนตัดตอนก่อนย้ายมาอ่ะ -*-
[ RED DEVILS THE ONE ] GLORY GLORY GLORY Manchester United
http://img147.imageshack.us/img147/6839 ... ito1uy.jpg
The Best Red Devils

โพสต์โดย Nack_Devils » จันทร์ มิ.ย. 12, 2006 09:30

ลองไปโพสหลายๆเวปดูเผื่อจะมีวิธีอื่น
*****************รูปภาพ*****************
Nack_Devils
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง CM & FM