Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

แพท 10.3 ลง thai 2.3 แล้ว ตาี่รางไม่ึขึ้น Help me!!

Championship Manager, Football Manager

แพท 10.3 ลง thai 2.3 แล้ว ตาี่รางไม่ึขึ้น Help me!!

โพสต์โดย cassanova09 » ศุกร์ เม.ย. 30, 2010 14:42

แพท 10.3 ลง thai 2.3 แล้ว ตาี่รางไม่ึขึ้น

อ่าครับ แก้ยังไงอ่าครับ ผมลงใหม่หลายรอบแล้ว

แต่เวลาเล่นแบบไม่ใช้ไทย มีตาราง ปกติอ่าครับ แต่พอกด มันก็จะหายเหมือนเดิม

รูปภาพ

อีกอย่าง ครับ ถ้า เริ่มเกมส์ ใหม่จะขึ้น แบบนี้

รูปภาพ

อ่า ครับ * ไม่ได้ปรับเปลี่ยนไฟล์อะไรทั้งสิ้นนะครับ เพิ่งลงเลย หลังจากลงวินโดว์ใหม่ อ่าครับ*

ช่วยหรือผมต้องไป โหลด แพท ใหม่ อ่าครับ ลงใหม่หลายรอบแล้ว ทั้งเกมส์ ทั้ง แพท

***หรือลงเกมส์ไม่สมบูรณ์อ่่าครับ เพราะว่าเวลา ลง มันไม่มีแทบขึ้น สักพักเสร็จๆเฉยๆซะงั้น แต่เล่นได้
รูปภาพ
WAYNE ROONEY SUPPORTER!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
cassanova09
ผู้เล่นชุดใหญ่

facebook: https://www.facebook.com/CaptainChamp
twitter: Captain_Champ

โพสต์โดย YoZa ! » ศุกร์ เม.ย. 30, 2010 16:06

ปัญหานี้ เคยมีคนไปโพสใน fm-thai เหมือนกัน

ไงเด๋วจะตามดูให้นะครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
YoZa !

โพสต์โดย YoZa ! » ศุกร์ เม.ย. 30, 2010 16:11

ไปหาดูแล้ว

ได้คำตอบว่าให้ลงแพทตัวเดิมทับอีกรอบ หรือไม่ก็ลบลงใหม่ดูครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
YoZa !

ย้อนกลับไปยัง CM & FM