Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

พี่พี่ครับผมอยากทราบว่าถ้าผมเล่นทีม Man U จะจัด Tactic ยังไง

Championship Manager, Football Manager

โพสต์โดย Nistelrooy_008 » เสาร์ พ.ค. 08, 2010 00:07

ตอนนี้เล่นมาสามฤดูกาลและคับ..ตอนแรกไปสอยบาโลเตลลี่มาคับ แพงโคดๆ 55+ แต่เก่งนะคับ ปีกขวาผมใช้นานี่อ่ะคับ แต่ตอนนี้มันย้ายไปสเปอร์และ มันบอกอยากไปหาความท้าทายใหม่ๆ เหอๆ..ไม่ยอมต่อสัญญา แล้วเหลืออีกแค่ปีเดียว ก็เลยขายให้สเปอร์ไปอ่ะ 8 ล้าน..ก็เลยกำลังจ้องๆกูร์คุฟฟ์อยู่คัับ เหอๆ แต่ก็แพงมากอ่ะ..ปีกซ้ายก็..ดิ มาเรียก็เจ๋งนะคับ แล้วก็มิดฟิลตัวรับเวโลโซ่เลยคับ แจ่มๆ โกล์หาเทพๆมาเลยคับ ผมซื้อยอริสมาอ่ะ..ก็เหนียวดีนะ..คือรู้สึกว่าที่คนอื่นบอกๆกัน ก็จะมียอริส อคินเฟเยฟ อาดเลอร์อ่ะคับ ราคาก็ใกล้ๆกันนี่ละ..แล้วมีกองหลังดาวรุ่งที่ผมว่าเก่งมากน่ะคับคนนึงมาแนะนำ Darnel Situ คับ ราคาไม่แพง เป็นกองหลังแต่ทำประตูได้บ่อยมากอ่ะ เหอๆ.. แล้วเวคเบคนี่ก็แจ่มนะคับ ถ้าปั้นดีๆนี่สุดยอดแหงๆอ่ะ เหอๆ

ผมชอบใช้ระบบ 4-1-2-2-1 อ่ะนะคับ..
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Nistelrooy_008
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย Inwsatan » จันทร์ ก.ค. 05, 2010 21:23

ซื้อตามที่เค้าแนะนำ แหละ คับ ปีแรก เริ่ม มา ควร ซื้อ

ดาวรุ่งอายุ 18 มาเยอะๆ หน่อย พวก วันเดอคิด อะ

เล่นแมนยู สบายอยู่แล้ว ส่งรายชื่อได้สบายๆ

ถ้าเงินไม่พอก็ซื้อราคาที่มันตกลงง

แต่ เปลี่ยนเป็นผ่อน 24 เดือนเอา อย่าลืมจ่ายเงินต้นให้

พอดูดีไม่น่าเกลียดด้วยละ
Inwsatan
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง CM & FM