Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ช่วยแนะนำนักเตะสัญชาติอังกฤษให้หน่อยครับ

Championship Manager, Football Manager

ช่วยแนะนำนักเตะสัญชาติอังกฤษให้หน่อยครับ

โพสต์โดย usebio1983 » พฤหัสฯ. พ.ค. 04, 2006 21:00

ช่วยแนะนำนักเตะสัญชาติอังกฤษให้หน่อยครับ ขอเป็นดาวรุ่งยิงดีครับพอดีผมนึกอยากเล่นให้ทั้งทีมเป็นสัญชาติอังกฤษทั้งทีมอะครับ แล้วช่วยบอกทีว่าวันเดอร์คิดสัญชาติอังกฤษ มีใครบ้างเอาแบบเริ่มเล่นใหม่อ่านะครับ หรือแนวโน้มที่จะเป็นวันเดอร์คิดก็ได้ครับ ขอบคุณทุกคนครับ
usebio1983
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย zecker » พฤหัสฯ. พ.ค. 04, 2006 21:26

Wonderkid ของอังกฤษ ยังไม่เคยเห็นมีใครเลยนอกจากเจ้ารูนของพวกเราแหละครับ

แต่ที่ดีๆ มีคุณภาพ เป็นอังกฤษก้อพอมีอ่ะครับ

อย่าง Dave Nugent นี่ Shoot with Power ครับ ค่อนข้างดีนะ เป็นตัวเป้า

ลองดูในกระทู้รวมจิครับ ก้อมีบ้างนะ
รูปภาพ
zecker
ผู้เล่นสำรอง

โพสต์โดย nono » พฤหัสฯ. พ.ค. 04, 2006 21:34

แนะนำว่า.....หายากนะครับ.....
ลองเอา mark noble (mc) ของเวสแฮมไปลองดูครับ
น่าจะพออุดช่องโหว่ของท่านได้บ้างครับ
:wink: :wink: :wink:
รักทักษิน.....เพราะอยากเป็นลูกเขยทักษิน
เกลียดสนธิ....เพราะมันใช้เงินซื้อสาวๆน่ารักๆไปหมด....อิจฉามัน
เกลียดจำลอง...เพราะอาหารเจของมันไม่อร่อยเลย
เกลียดพรรคป.ช.ป.......เพราะมีแต่ลูกตุ๊ด.......
เกลียดบอลไทย...เพราะเมื่อไรมันจะได้ไปแข่งบอลโลกกับเขาสักที
ภาพประจำตัวสมาชิก
nono
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย UnSeenUnited » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 09:53

downing ของมิดเดิ้ล ครับเก่ง คริส อีเกิ้ล เด็กปั้นแมนยูก็แจ่ม ริชาร์ดสัน ก็ดี :D
Unseen Manchester United !!!!!! ohoh
รูปภาพ
UnSeenUnited
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย itto2006 » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 09:58

ลองนี้เยยครับ peter crouch ไม่ก็ paul Robinson ครับเหนียวสุดๆๆ นอกจากจะไม่ฟิตอะน่ะ
เด็กผีแดง แต่ปายลองเล่นเชลซีแล้วติดลมอ่ะ
itto2006
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย away_gee » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 15:13

nono เขียน:แนะนำว่า.....หายากนะครับ.....
ลองเอา mark noble (mc) ของเวสแฮมไปลองดูครับ
น่าจะพออุดช่องโหว่ของท่านได้บ้างครับ
:wink: :wink: :wink:

เปน Max Noble ไม่ไช่เหรอคับ สัญชาติเวลด้วยนี่นา

ที่ผมรุก้อมี Stephen Neylor
คำเตือน : ระวังน้องชาย เจเน็ต เขียว
รูปภาพ

บ า ง อ ย่ า ง ที่ เ ค ย ว่ า ดี . . . . . วั น นี้ ไ ม่ ดี
away_gee
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย แมนยูบราๆ » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 16:25

Nigel Reo Coker ของ Westham
Carlton Cole ของ Chelsea
Jermann Pennant ของ Blackburn
รูปภาพ
แมนยูบราๆ

โพสต์โดย nono » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 20:37

mark noble....ครับไม่ใช่ max....สัญชาติอังกฤาแน่นอนครับ.
เป็นวันเดอร์คิดด้วยนะครับ......
เก่งน้า......ลองซื้อมาดิ
........รักทักษิน.....เพราะอยากเป็นลูกเขยทักษิน
เกลียดสนธิ....เพราะมันใช้เงินซื้อสาวๆน่ารักๆไปหมด....อิจฉามัน
เกลียดจำลอง...เพราะอาหารเจของมันไม่อร่อยเลย
เกลียดพรรคป.ช.ป.......เพราะมีแต่ลูกตุ๊ด.......
เกลียดบอลไทย...เพราะเมื่อไรมันจะได้ไปแข่งบอลโลกกับเขาสักที ......................................................................
รักทักษิน.....เพราะอยากเป็นลูกเขยทักษิน
เกลียดบอลไทย...เพราะเมื่อไรมันจะได้ไปแข่งบอลโลกกับเขาสักที
nono
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย away_gee » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 20:54

nono เขียน:mark noble....ครับไม่ใช่ max....สัญชาติอังกฤาแน่นอนครับ.
เป็นวันเดอร์คิดด้วยนะครับ......
เก่งน้า......ลองซื้อมาดิ
........รักทักษิน.....เพราะอยากเป็นลูกเขยทักษิน
เกลียดบอลไทย...เพราะเมื่อไรมันจะได้ไปแข่งบอลโลกกับเขาสักที ......................................................................

เอาน่าๆ แมกกะมาร์ค คล้ายกัน เวลกะอังกิด ก้อไกล้ๆกานน๊า อิอิ<<<<< เนียนอิอิ
คำเตือน : ระวังน้องชาย เจเน็ต เขียว
รูปภาพ

บ า ง อ ย่ า ง ที่ เ ค ย ว่ า ดี . . . . . วั น นี้ ไ ม่ ดี
away_gee
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย zecker » ศุกร์ พ.ค. 05, 2006 21:43

มีทั้ง Max และ Mark ครับ

แม็กเป็นเวลส์ มาร์คเป็นอังกฤษ

มาร์ค อายุ 18 ตอนเริ่ม เก่งกว่าเจ้าแม็กซ์แน่นอน

เพราะแม็กอายุแค่ 15 นะครับ 8)
รูปภาพ
zecker

โพสต์โดย Indy » เสาร์ พ.ค. 06, 2006 11:03

แล้ว ทีโอ วัลค็อต อะ
<center>J-Rock</center>
<center>รูปภาพ</center>
Indy

โพสต์โดย ไรอันกิ๊กคือ..พ่อคนที่2 » เสาร์ พ.ค. 06, 2006 21:43

Indy เขียน:แล้ว ทีโอ วัลค็อต อะ

คนนี้ก็สุดยอดครับ ใช้เล่นปีกขวาแจ๋วกว่ากองหน้าครับ :)
รูปภาพ
ไรอันกิ๊กคือ..พ่อคนที่2
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย Tazz » เสาร์ พ.ค. 06, 2006 21:48

เวย์น รูนี่
รับประกันคุณภาพ
หุหุ
รูปภาพ

::: You will only be happy as you expected...To be happier, change your expectation :::
Tazz
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย zekoza » จันทร์ พ.ค. 08, 2006 09:51

Indy เขียน:แล้ว ทีโอ วัลค็อต อะ

จริงครับสุดยอด แต่อาร์เซน่อล คงไม่ขาย
ถึงจะขาย ก็คงต้องทุ่มทุนซื้อ ละครับ

นักเตะอังกฤษ ไม่ว่าจะอายุเท่าไหร
เก่งนิดเก่งหน่อย
แพงโคตร ๆ ทุกคนเลย

ผมคนหนึ่งที่เล่นทีมในอังกฤษ ปัจจุบันมีนักเตะอังกฤษอยู่ 1 คนเอง
เวลาแข่งถ้วยยุโรปทีไหร ปวดหัวทุกที
จะซื้อก็แพง ต้องรอให้มันหมดสัญญาแล้วค่อยเซ็นต์ฟรีมา
ได้มาก็ไม่ค่อยเก่ง เบื่อ
zekoza

โพสต์โดย nadza » ศุกร์ พ.ค. 12, 2006 02:40

Walcott นี่ผม ซื้อจาก ปืน 5 ล้านปอน ครับ มานหมดสันยา และผมขอซื้อเอา แบบว่าอยากได้เลย ไม่อยากรอหมดสันยา
-*-
nadza
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง CM & FM