Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ลงเเกมไม่ได้ช่วยที

Championship Manager, Football Manager

ลงเเกมไม่ได้ช่วยที

โพสต์โดย **หมายเหตุ » พฤหัสฯ. ก.ค. 07, 2011 13:05

ผมได้ลองลงเกม fm ไฟล์ไม่มีปัญหา ลงเป็นแล้ว แต่...

ผมลองเล่นที่ร้านดูเอามาลงที่ร้านปรากฎว่าเล่นได้ไม่มีปัญหา
แต่...
ผมลงเล่นคอมของตัวเอิง แบบไม่ได้ต่อเนท เวลา setup มันไม่ถามว่า offline/network มันข้ามตรงนี้ไป มันมีผลอะไรไหมครับ พอติดตังเสร็จมันไม่ create icon เกม ที่desktop อะ....พอผม update patch +crack เสร็จ จะเปิดเกมที่ desktop ไม่มีไห้กด เพระมันไม่ create ให้ พอไปกดเล่นตรงที่ผมติดตั้งลง กลับเล่นไมได้ และมีข้อความว่า

"Do you want to allow the following progarm from an unknow publisher to make change to this computer?"

Progarm : footballmanager

publisher :Unknow

file oringin: hard drive on this computer
รูปภาพ
**หมายเหตุ
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: ลงเเกมไม่ได้ช่วยที

โพสต์โดย akillis » พฤหัสฯ. ก.ค. 07, 2011 13:23

**หมายเหตุ เขียน:ผมได้ลองลงเกม fm ไฟล์ไม่มีปัญหา ลงเป็นแล้ว แต่...

ผมลองเล่นที่ร้านดูเอามาลงที่ร้านปรากฎว่าเล่นได้ไม่มีปัญหา
แต่...
ผมลงเล่นคอมของตัวเอิง แบบไม่ได้ต่อเนท เวลา setup มันไม่ถามว่า offline/network มันข้ามตรงนี้ไป มันมีผลอะไรไหมครับ พอติดตังเสร็จมันไม่ create icon เกม ที่desktop อะ....พอผม update patch +crack เสร็จ จะเปิดเกมที่ desktop ไม่มีไห้กด เพระมันไม่ create ให้ พอไปกดเล่นตรงที่ผมติดตั้งลง กลับเล่นไมได้ และมีข้อความว่า

"Do you want to allow the following progarm from an unknow publisher to make change to this computer?"

Progarm : footballmanager

publisher :Unknow

file oringin: hard drive on this computer

ถ้าใช้แผ่นแท้คงไม่มีปัญหาอ่ะครับ
รับออกแบบอาร์ตเวิร์ค/ หนังสือการ์ตูน/ Animation2D
email : un_akillis@hotmail.com
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
akillis
สุดยอดระดับโลก
สุดยอดระดับโลก

โพสต์โดย YoZa ! » พฤหัสฯ. ก.ค. 07, 2011 13:41

เกมนี้เค้าไม่ใช้แคร๊ก กันแล้วครับ

ให้ลองลงใหม่ ไม่ต้องใช้แคร๊ก ใช้วิธีเม้า อิมเมจ ด้วยไฟล์ มินิ อิมเมจ แทน
รูปภาพ

รูปภาพ
YoZa !

โพสต์โดย gotjisolo » พฤหัสฯ. ก.ค. 07, 2011 13:55

YoZa ! เขียน:เกมนี้เค้าไม่ใช้แคร๊ก กันแล้วครับ

ให้ลองลงใหม่ ไม่ต้องใช้แคร๊ก ใช้วิธีเม้า อิมเมจ ด้วยไฟล์ มินิ อิมเมจ แทน

เห็นด้วยครับ วิธีเม้า อิมเมจ ปัญหาก็น้อยกว่าด้วย :wink:
gotjisolo

โพสต์โดย **หมายเหตุ » พฤหัสฯ. ก.ค. 07, 2011 14:02

gotjisolo เขียน:
YoZa ! เขียน:เกมนี้เค้าไม่ใช้แคร๊ก กันแล้วครับ

เห็นด้วยครับ วิธีเม้า อิมเมจ ปัญหาก็น้อยกว่าด้วย :wink:

หรอครับ มันดีกว่าหรอ งั้นจัดมาให้ทีครับ link อะนะ -*-
รูปภาพ
**หมายเหตุ

โพสต์โดย YoZa ! » พฤหัสฯ. ก.ค. 07, 2011 17:58

สมัครสมาชิกเวป แล้วเข้าไปโหลดเลยครับ

งงตรงหนตั้งกระทู้ถามได้

http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=80004
รูปภาพ

รูปภาพ
YoZa !

โพสต์โดย **หมายเหตุ » ศุกร์ ก.ค. 08, 2011 12:09

YoZa ! เขียน:สมัครสมาชิกเวป แล้วเข้าไปโหลดเลยครับ

งงตรงหนตั้งกระทู้ถามได้

http://www.fm-thai.com/board/index.php?showtopic=80004

ขอบคุณครับ จะลองเนะ
รูปภาพ
**หมายเหตุ

ย้อนกลับไปยัง CM & FM