Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

จะหาซื้แฟน ผีProject ย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

เกี่ยวกับนิตยสาร แฟนผี Project

จะหาซื้แฟน ผีProject ย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

โพสต์โดย kajornpop » พฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2012 18:58

ไม่แน่ใจว่าตั้งกระทู้ผิดห้องรึเปล่านะครับ

รบกวนสอบถามเพื่อนๆชาวผีแกงหน่อยนะครับ

จะหาซื้อแฟน ผีProject ย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

เป็นเล่มเดือนมกราคม 2555 ครับ

อยู่ต่างจังหวัดครับสามารถหาซื้อหรือสั่งซื้อจากทางไหนได้บ้างครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kajornpop
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: จะหาซื้แฟน ผีProject ย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

โพสต์โดย Trapong » พฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2012 20:59

แฟนผีเป็นของเครือ 'ยามปอต ถ้าอยู่ กทม จะให้หาซื้อได้(แน่นอน)ที่ร้านสตาร์ซอคเกอร์ทุกสาขา แต่อยู่ต่างจังหวัดไม่แน่ใจว่ามีร้านสตาร์ซอคเกอร์หรือเปล่า ต้องลองโทรถามน่าจะส่งได้ทางพัสดุไปรษณีน๊ะผมว่า เบอร์โทรน่าจะหาได้น๊ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Trapong
ผู้เล่นชุดใหญ่
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: จะหาซื้แฟน ผีProject ย้อนหลังได้ที่ไหนครับ

โพสต์โดย Jewpatong » พฤหัสฯ. มี.ค. 15, 2012 21:44

ถ้ามีญาติหรือเพื่อนที่ กทม ฝากซื้อที่ ร้านสตาร์ซอคเกอร์ ในห้างจะมีช๊อปอยู่เกือบทุกห้างเช่น เดอะมอล ลองฝากซื้อดูครับ
รูปภาพ

นักเตะแมนยูส่วนใหญ่จะมีปัญหาปวดไหล่ เพราะชูถ้วยบ่อย
Jewpatong
ผู้เล่นสำรอง
ผู้เล่นสำรอง

ย้อนกลับไปยัง แฟนผี Project