Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ได้มาแล้ว Openbox S10 ได้ดูบอลสดๆสักที

ดูบอล ผ่านเน็ต ช่องถ่ายทอดสด ทีวี วิทยุ เคเบิล ดาวเทียม ดูรายการ ย้อนหลัง

ได้มาแล้ว Openbox S10 ได้ดูบอลสดๆสักที

โพสต์โดย Valcano_Red » ศุกร์ เม.ย. 06, 2012 23:36

ราคา 2250 บาท + สาย HDMI 100 บาท + ค่าส่ง 100 บาท

ที่บ้านอยู่นอกเมืองมากเพราะอยู่ในไร่ ตอนนี้ใช้ CAT CDMA สัญญาณห่วยมากๆๆๆๆๆๆๆ ค่า PING 200 กว่า บางทีร้อนหน่อยก็ไม่ไหวต้องถอดปลั๊กพัก Router กะ Air card ตลอด

เลยลองเอา Openbox มาใช้ปรากฎว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ดีเกินคาดมากๆๆๆๆๆๆ ทั้งวันแล๊คไม่เกิน 5 ครั้ง สัญญาณดีมาก นึกว่าจะไม่ไหวแล้ววว รู้งี้ติดตั้งนานแล้ว
รูปภาพ
รูปภาพ
Valcano_Red
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ได้มาแล้ว Openbox S10 ได้ดูบอลสดๆสักที

โพสต์โดย Hagreve_4 » เสาร์ เม.ย. 07, 2012 10:43

จะติดตั้งสอบถามได้ที่ไหน บอกเบอร์โทรไว้หน่อยดิ like!
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Hagreve_4
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ได้มาแล้ว Openbox S10 ได้ดูบอลสดๆสักที

โพสต์โดย mSkyline » เสาร์ เม.ย. 07, 2012 11:40

Valcano_Red เขียน:ราคา 2250 บาท + สาย HDMI 100 บาท + ค่าส่ง 100 บาท

ที่บ้านอยู่นอกเมืองมากเพราะอยู่ในไร่ ตอนนี้ใช้ CAT CDMA สัญญาณห่วยมากๆๆๆๆๆๆๆ ค่า PING 200 กว่า บางทีร้อนหน่อยก็ไม่ไหวต้องถอดปลั๊กพัก Router กะ Air card ตลอด

เลยลองเอา Openbox มาใช้ปรากฎว่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ดีเกินคาดมากๆๆๆๆๆๆ ทั้งวันแล๊คไม่เกิน 5 ครั้ง สัญญาณดีมาก นึกว่าจะไม่ไหวแล้ววว รู้งี้ติดตั้งนานแล้ว

มันแค่ใช้เน็คเช็ครหัสทุกๆ นาที เฉยๆครับ ไม่ได้ใช้เน็ตอะไรมากเหมือนสตรียมมิ่ง เลยไม่มีผลมากครับ นอกจากจะเน่าเกินนาที

ยินดีด้วยครับ เมื่อก่อนก่อนแข่ง ผมก็นั่งกลุ้มว่าจะหาลิ้งค์ลิ่นๆดูได้หรือเปล่า
mSkyline
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย i-am-tawan » เสาร์ เม.ย. 07, 2012 12:55

Valcano_Red เขียน:ราคา 2250 บาท + สาย HDMI 100 บาท + ค่าส่ง 100 บาท

สนใจครับ ซื้อจากที่ไหน
มีเบอร์ติดต่อไหม
และมีรายเดือนไหม
ยังไง ก้เชียร์ แมนยู ทีมเดียว
i-am-tawan

โพสต์โดย mSkyline » เสาร์ เม.ย. 07, 2012 16:46

เผื่อเป็นประโยชน์กับใคร ผมใช้เจ้านี้อยู่น่ะครับ
รายเดือนเหมือนมีน่ะครับ ผมซื้อ ที่แถมรายเดือน 6 เดือน แต่นี่มันเกินแล้ว ซื้อมาดูบอลนัดแรก กับโบลตันเลย แต่ทุกวันนี้ไม่เห็นเค้าเรียกเก็บเหมือนกัน

คุณภาพ ผมว่าก็โอเค เพราะน่าจะะสะดุกที่เน็ตผมเองมากกว่า
แต่ผมเลือกใช้ dreambox ตัวไม่ดีด้วยละครับ มันเลยเพี้ยนๆหน่อย
SUPERNET 2010 HD PVR CABLE (WIFI BUILT-IN)

http://www.711shop.info/index.php?topic=141.0
mSkyline

โพสต์โดย i-am-tawan » เสาร์ เม.ย. 07, 2012 17:22

mSkyline เขียน:เผื่อเป็นประโยชน์กับใคร ผมใช้เจ้านี้อยู่น่ะครับ
รายเดือนเหมือนมีน่ะครับ ผมซื้อ ที่แถมรายเดือน 6 เดือน แต่นี่มันเกินแล้ว ซื้อมาดูบอลนัดแรก กับโบลตันเลย แต่ทุกวันนี้ไม่เห็นเค้าเรียกเก็บเหมือนกัน

คุณภาพ ผมว่าก็โอเค เพราะน่าจะะสะดุกที่เน็ตผมเองมากกว่า
แต่ผมเลือกใช้ dreambox ตัวไม่ดีด้วยละครับ มันเลยเพี้ยนๆหน่อย
SUPERNET 2010 HD PVR CABLE (WIFI BUILT-IN)

http://www.711shop.info/index.php?topic=141.0

Thak u like! like! like!
ยังไง ก้เชียร์ แมนยู ทีมเดียว
i-am-tawan

โพสต์โดย UNCENSORED » อังคาร มิ.ย. 19, 2012 23:04

S10 ผมใช้แบบไม่ต้องบ้านเช่า ไม่ต้องต่อเน็ต ท่านไหนสนใจอยากอัพบอกได้หนะ ราคาเบาๆ
รูปภาพ

รูปภาพ
UNCENSORED
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง Live