Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

มันคาใจครับ ขออีกรอบ

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

มันคาใจครับ ขออีกรอบ

โพสต์โดย joker_army » อังคาร มิ.ย. 25, 2013 16:49

หลังจากที่เคยถามไปแล้วก่อนหน้านั้นก็ได้คำตอบมาพอสมควร วันนั้นของไม่ได้อยู่กับมือเลยไม่มีโอกาสถ่ายรูปเอง
วันนี้มีโอกาสได้ไปถ่ายรูปมาเอง เลยอยากจะให้พี่ๆน้องๆช่วยดูหน่อยครับ จากรูปที่ผมให้ดูเสื้อตัวนี้จัดว่าอยู่ในเกรดไหน
อยากให้ดูเรื่องรายละเอียดของตัวเสื้อนะครับ ว่าเป็นยังไง

ขอบคุณครับ like!

บอกตรงๆครับผมแยกไม่ออกจริงๆว่าแท้หรือเทียม จากองค์ประกอบแต่ละจุดที่เซียนแนะนำให้สังเกตุ ผมดูแล้วมันใกล้เคียงมาก
เซียนท่านไหนพอจะแนะหน่อยได้ไหมครับ ว่าถ้ามันเทียมมันเทียมจุดไหน ขอเป็นความรู้หน่อยครับ

รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ
รูปภาพ รูปภาพ

การปักตราสโมสร
รูปภาพ

เนื้อผ้าด้านหน้าและหลัง
รูปภาพ
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย joker_army เมื่อ อังคาร มิ.ย. 25, 2013 19:50, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
joker_army
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: มันคาใจครับ ขออีกรอบ

โพสต์โดย joker_army » อังคาร มิ.ย. 25, 2013 17:09

อยากเห็นจุดไหนบอกได้นะครับ
joker_army
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย wongmee » อังคาร มิ.ย. 25, 2013 18:03

ปลอมชัวร์ครับ
รักแมนยูฯ เชิดชูรอยคีน
wongmee
ผู้เล่นชุดใหญ่

โพสต์โดย joker_army » อังคาร มิ.ย. 25, 2013 18:10

wongmee เขียน:ปลอมชัวร์ครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าดูจากจุดไหน
ว่าแท้ต้องเป็นยังไง ปลอมเป็นยังไง

ขอบคุณครับ
joker_army
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย ปอ » พุธ มิ.ย. 26, 2013 05:19

ไม่ต้องดูเรื่องเกรด หรือดูอะไรเลยครับ ถ้ามีโลโก้ไนกี้แสดงว่าไนกี้ผลิต ก็เข้าไปดูในเวบไซต์ไนกี้เลยว่ามีรุ่นนี้หรือเปล่า

มันไม่มี นั่นแหละคือประเด็น ที่เคยบอกว่ามันไม่ใช่ของแท้

เสื้อซ้อมแมนยูสปอนเซอร์เป็น DHL ครับ
ปอ
ผู้บริหารสูงสุด

facebook: porpocad
twitter: porpocad

โพสต์โดย wongmee » พุธ มิ.ย. 26, 2013 06:14

ปอ เขียน:ไม่ต้องดูเรื่องเกรด หรือดูอะไรเลยครับ ถ้ามีโลโก้ไนกี้แสดงว่าไนกี้ผลิต ก็เข้าไปดูในเวบไซต์ไนกี้เลยว่ามีรุ่นนี้หรือเปล่า

มันไม่มี นั่นแหละคือประเด็น ที่เคยบอกว่ามันไม่ใช่ของแท้

เสื้อซ้อมแมนยูสปอนเซอร์เป็น DHL ครับ

ตามที่คุณปอบอกเลยครับ เอารหัสใส่แล้วค้นหา สรุปว่ามันไม่มีจริงในระบบของไนกี้
ไฟล์แนบ
รักแมนยูฯ เชิดชูรอยคีน
wongmee

โพสต์โดย joker_army » พุธ มิ.ย. 26, 2013 17:19

ถ้าไม่นับเรื่องรหัสของรุ่น ที่ว่ามันไม่มีอยู่ในระบบของ Nike และสกรีนหน้าออกไม่ใช่ DHL มันมีจุดอื่นอีกหรือเปล่าครับที่จะบอกได้ว่าไม่ใช้ของแท้
อย่างเช่น ตราสโมสร ตัวสกรีน การตัดเย็บ ป้ายต่างๆของตัวเสื้อ ว่ามันแตกต่างจากของจริงยังไง

ขอบคุณครับ
joker_army
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย ปอ » พุธ มิ.ย. 26, 2013 18:25

ผมว่าไม่ต้องถามแล้วครับ ซื้อมาแล้วก็ใส่ไป... จบ
ปอ

facebook: porpocad
twitter: porpocad

โพสต์โดย joker_army » จันทร์ ก.ค. 01, 2013 23:22

เห็นชุดซ้อมใหม่ออกแล้ว ค่อยทำให้ชัดเจนขึ้นมาหน่อย
ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ
joker_army
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย