Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

ขอวิธีดูเสื้อแท้กับก็อปหน่อยครับ

(เฉพาะสินค้ากีฬา) ประกาศ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน สินค้ามือหนึ่ง มือสอง

ขอวิธีดูเสื้อแท้กับก็อปหน่อยครับ

โพสต์โดย toss.manunited » เสาร์ ต.ค. 12, 2013 13:20

ขอวิธีดูเสื้อแมนฯยูไนเต็ด เหย้า 2013/14 ระหว่างของแท้กับก็อปเกรดเอหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
toss.manunited
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

Re: ขอวิธีดูเสื้อแท้กับก็อปหน่อยครับ

โพสต์โดย Jewpatong » เสาร์ ต.ค. 12, 2013 15:09

จริงๆมีการดูหลายวิธี แต่เอาชัวร์ผมดูแบบนี้ครับ ตรงชายเสื้อ AUTHENTIC จะมีเส้นแถบ code 2 เส้น หรือ 1 เส้น อันนี้ไม่ต้องสนใจ ใช้วิธีดูเหมือนกัน เพ่งดีๆ จะมี ตัวอักษร และรหัส ไนกี้ เป็นลายน้ำอยู่ครับ

ส่วนถ้าได้แบบมีป้ายของนอกมาก็ดู barcode ป้าย เทียบกับป้ายเสื้อด้านในก็ได้ครับ
ไฟล์แนบ
รูปภาพ

นักเตะแมนยูส่วนใหญ่จะมีปัญหาปวดไหล่ เพราะชูถ้วยบ่อย
Jewpatong
ผู้เล่นสำรอง

Re: ขอวิธีดูเสื้อแท้กับก็อปหน่อยครับ

โพสต์โดย toss.manunited » เสาร์ ต.ค. 12, 2013 17:15

อ่อ ขอบคุณ คุณ Jewpatong มากๆ ครับ
toss.manunited
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย barbarianjaf » อังคาร ต.ค. 15, 2013 20:21

เสริมให้ครับ

ของแท้มาจาก เมต อิน อินโดนีเซีย เท่านั้นครับ ถ้าเมตอินที่อื่นของปลอมครับ

ฟอนจากดูชัดเจน ไม่จางๆเหมือนเกรดเอ แต่เกรดเอ บางตัวมีเมตอิน อินโด เหมือนกัน แต่น้อยมาก ส่วนมากจะเมตอิน ไทยแลนด์ มากกว่า

และก็งานหลายละเอียดข้างในเสื้อจะดูเรียบร้อย สะอาด จะเก็บรายละเอียดดี ไม่มีด้ายผ้าเย็บเลยออกมา (ยกเว้น DRI-FIT ด้านล่างขวา จะมีนิดหน่อย)

เนื้อผ้าของแท้จะยืดยุ่นกว่้าเกรดเอ เกรดเอ เนื้อผ้าจะไม่ค่อยยืิดยุ่นเท่าไหร่
รูปภาพ

Manchester United Good Job!!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
barbarianjaf

ย้อนกลับไปยัง ซื้อขาย