Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

[โหวตคะแนนทีม] Real Madrid vs Man United (UCL 16 ทีม #1)

อัพเดทข่าว พูดคุยสนทนา เกี่ยวกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

(Real Madrid vs Manchester United) เพื่อนๆให้คะแนนความสามารถโดยรวมของทีมเรา เท่าไหร่ ?

10 คะแนน
3
17%
9 คะแนน
3
17%
8 คะแนน
3
17%
7 คะแนน
8
44%
6 คะแนน
0
ไม่โหวต
5 คะแนน
1
6%
4 คะแนน
0
ไม่โหวต
3 คะแนน
0
ไม่โหวต
2 คะแนน
0
ไม่โหวต
1 คะแนน
0
ไม่โหวต

โหวตทั้งหมด : 18

[โหวตคะแนนทีม] Real Madrid vs Man United (UCL 16 ทีม #1)

โพสต์โดย Norse » พฤหัสฯ. ก.พ. 14, 2013 05:43

ให้ 5 คะแนน ก็พอแล้ว

ถึงแม้ว่าเกมรับจะเหนียวแน่น แต่จริงๆแล้วต้องบอกว่าถูกเขาบีบ ถูกเขากด ให้ลงไปเล่นแต่เกมรับต่างหาก
ได้บอลไม่ถึง 30 วินาที เสียบอลแล้ว ครองบอลกันไม่เป็นเลยแมนยู เล่นเหมือนเด็ก

นัดนี้ เด เกีย เล่นได้ดีมากครับ น่าจะเป็น MoM

แอบเสียดายตรงที่น่าจะเสมอสัก 2-2 นัดหน้าจะสบายใจสุดๆ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Norse
ผู้เล่นชุดใหญ่

Re: [โหวตคะแนนทีม] Real Madrid vs Man United (UCL 16 ทีม #1)

โพสต์โดย tung@RAD-DAVIL » พฤหัสฯ. ก.พ. 14, 2013 05:54

onion11 onion11 ผมรัก แมนยู ผมให้10 เต็ม 10 เลย.....วันนี้เป็นการเล่นครบ..องค์ประกอบของฟุตบอลจิงจิง..ทั้งเล่นเกมส์รับเปะเวอร์...การลุกน่ากลัวจิงๆจัง
(ผมเชียร์มานัดนี้ สุดยอดครับ)....เอาไปเลย10 เต็ม like! like!
รูปภาพ
ผมแฟนแมนยู 100%...(ผมมันโรคจิต)จิตแจ่มใส..ครับ
tung@RAD-DAVIL
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

facebook: กิตติยศ ปีสิงห์

Re: [โหวตคะแนนทีม] Real Madrid vs Man United (UCL 16 ทีม #1)

โพสต์โดย patter » พฤหัสฯ. ก.พ. 14, 2013 05:57

ถ้ามองถึงความกระหายชัยชนะของทีม เล่นแบบนี้ให้ 3 คะแนนแล้วกันครับ
แต่นี่นักเตะโดนป๋าสั่งให้เล่นแต่เกมรับ ป๋าต้องการแค่เสมอแบบ Away Goal
ถือว่าทำได้ตามเป้า สรุปแล้วให้ 7 คะแนนแล้วกันครับ

เซ็งที่ป๋าไม่เข็ดกับเกมการเล่นแบบนี้ที่แพ้บาร์ซ่ามาแล้วทั้ง 2 ครั้ง ยังจะติดใจเล่นกับมาดริดแบบเดิมอีก
ฟอร์มในลีกก็ดีกว่ามาดริด แต่ไปเล่นสไตล์แบบเหมือนทีมเล็กเจอทีมใหญ่
ไปเล่นบ้านเค้าไม่จำเป็นต้องรับหัวปักหัวปำขนาดนี้ก็ได้ เสียดายฝีเท้ากองหน้าเทพๆ
บรมกุนซือชาวสก็อต & ปีกพ่อมดชาวเวลส์ อัศวินคู่ใจ
รูปภาพ
patter

โพสต์โดย iovoi » พฤหัสฯ. ก.พ. 14, 2013 19:32

นัดนี้เล่นดีมีวินัยกันทุกคน เน้นรับแล้วรอสวนเล่นบ้านเขาอย่าไปเปิดเกมแลก ถ้าไม่มีลูกตุกติก...โดยเฉพาะโกเอนเตราคอยตอดตลอดเราชนะไปแล้ว ลูกหลุดแนวรับมาดริดมีให้เห็นเยอะแต่โดนเขาตอดไว้ ฝั่งเราโดนไป 3เหลืองแต่เจ้าบ้านไม่ยักกะได้ซักใบ
ป.ล.จังหวะโดนศอกรามอสของอีแวนส์ ...ฟานเพอซี่กับวาเลนเซียเอาคืนให้แล้ว ให้ 9 เกือบโอเคยังขาดลูกเด็ดขาดอยู่บ้าง
รูปภาพ
iovoi

ย้อนกลับไปยัง เรด อาร์มี่ แฟนคลับ