Home

ลง บทความ, textlink ติดต่อ info@redarmyfc.com

อยากได้ฟุตซอลที่รอนนี่เล่นนะครับ ครั้งก่อนโหลดไม่ทัน

(เฉพาะคลิปกีฬา) โพสต์ลิ้งค์ ดาวน์โหลด วีดีโอ คลิป ไฮไลต์ การทำประตู

อยากได้ฟุตซอลที่รอนนี่เล่นนะครับ ครั้งก่อนโหลดไม่ทัน

โพสต์โดย ronaldo-man » อาทิตย์ ม.ค. 08, 2006 21:14

ใครที่มีฟุตซอลที่รอนนี่เล่นนะครับ ครั้งก่อนผมโหลดไม่ทัน :shock: :oops: :oops: :oops: :oops:
ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้านะครับ ช่วยหน่อยนะ :oops: :oops: :oops: :oops: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink: :wink:
<center>รูปภาพ</center>
ronaldo-man
ผู้เล่นเยาวชน
ผู้เล่นเยาวชน

โพสต์โดย platokhem » อังคาร ม.ค. 10, 2006 22:31

มีด้วยเหรอถ้ามีผมขอด้วย
The soldier ship platokhem sds oFFICER
platokhem
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

โพสต์โดย ping » ศุกร์ ม.ค. 13, 2006 08:38

ไปที่ร้านไนกี้ ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า เค้าแจกดีวีดี จิตวิญญาณฟุตบอลของบราซิล ตอนท้ายเรื่องมีโชว์ ฟุตซอลของฟานกัลและโรบิณโญ่มาเล่นโชว์ให้ดูด้วย พี่ไปขอมาแล้ว สุดยอดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ping
ทดสอบฝีเท้า
ทดสอบฝีเท้า

ย้อนกลับไปยัง วีดีโอ ไฮไลท์